Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlimani hapashikiki, mtu kwa mtu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ugaibuni, Jan 9, 2012.

  1. u

    ugaibuni Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa chuo kikuu cha Dar es Salaam(Mlimani) leo wmeandamana kushinikiza uongozi wa Chuo kuwarudisha wenzao waliofukuzwa chuo. Wanafunzi hao huku wakiimba nyimbo mbalimbali za kumsifu baba wa taifa walilalamikia hatua ya chuo hicho kuwafukuza wenzao wakisema hawataingia madarasani mpaka wenzao warudishwe.



    Mkuu wa chuo hicho huku akijiumauma kwa kusema siri za chuo mara zaidi ya mbili alisisitiza msimamo wao wa kutowarudisha wanafunzi hao. Je nini kitaendela??

    Chanzo: Ughaibuni.com
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    watarudi tu
     
  3. I

    IWILL JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa chuo anasema "tunashirikiana na wenzetu polisi".....against who?
     
  4. l

    leloson Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    madogo wananikumbusha our times when udsm was really a university
     
  5. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu una maana ya kuwa UDSM nacho kimeshakuwa chuo cha kata kama UDOM?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa sasa waoga sana yani me ningekuwa mwanafunzi leo ningelipua makazi ya mkandara hapo,na kuna kipindi ticha flani hapo alikua ananizingua na nilipanga nilipue utawala sema tulienda nae sawa,hawa washenzi dawa yao ni kulipua yani mnashindwa kujioganaiz wanafunzi hata wa5 mkanunua guruneti na kulipua utawala? Kama mbwai mbwai tu hii nchi mbele haitotawalika biliv dat I'm tellin y'all buddiez
     
Loading...