Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlevi na Mahubiri

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kimbweka, Mar 24, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna mlevi mmoja alikuwa katokea kilabuni akapita karibu na Mahubiri na mambo yalikuwa hivi

    Muhubiri: Ndugu zanguni tubuni ili muweze kwenda mbinguni, huko kuna asali
    nyingi saaanaaa na maziwa mengiii ni nchi mpya tuliyoandaliwa

    Mlevi akawaza moyoni mwake akaropoka

    Mlevi: Kama huko mbinguni kuna asali nyingi saaanaaa basi kutakuwa na nyuki
    wengi , sasa nani anataka kuenda huko akang'atwe na manyuki?

    Muhubiri akabaki amebung'aaa tu
     
  2. duda

    duda Senior Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tenaaaaaaaaaaaaa!! nani anataka manundu??
     
  3. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mvuta bangi nae kapita karibu na msikiti..kaskia ustaadh anatoa hotuba "ndugu zangu muache dhambi manake huko jehanam kuna moto mkali sanaaa na mateso mengi"...mvuta bangi nae akaropoka kwa nguvu..."WATISHIE HAO USTAADH,WATISHIEEE !!! "
     
  4. z

    zayat JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlevi is wright
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mchungaji alienda Iceland kwa waeskimo na kuwahubiria neno la Mungu. Akawausia wawache madhambi kwani ahera kuna moto mkali sana.
    Baada ya mwaka, alirejea na kukuta waeskimo wamezidisha madhambi. Alipouliza kulikoje, wakamwambia wanatenda dhambi ili waende motoni kwani kule baridi imewachosha.
     
Loading...