Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwese sekondari......(msiba wa mzee mghuyaa)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mahesabu, Dec 28, 2010.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Kwa wale waliosoma MKWESE SEKONDARI.....nimepata taarifa za msiba wa MZEE MGHUYAA uliotokea siku ya KRISMAS
    Mzee wetu alikuwa ni mtumishi wa shule hii kwa kipindi kirefu....wengi tuliopita pale tunamkumbuka kwa moyo wake wa ukarimu na ucheshi.....! mwingi wa utani na kufanya boarding life iwe easy......!
    REMEMBER YOU MZEE MGHUYAA.....!
     
Loading...