Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkwese,Ihanja na Iambi kwishinei

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Luushu, Apr 27, 2012.

  1. L

    Luushu JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Kuna mwana jamii alitoa masikitiko yake kuhusu shule ya Mwenge ilioko singida mjini kuwa ni choka mbaya ni kweli.Nawakumbusha wana jf mkwese nilikosoma mwishoni mwa 80 mkwese tec sec school ilikuwa moto kielimu kimichezo umiseta tulikuwa tukienda mwenge tunarudi na kombe kama si la mpira wa miguu basi la netbol palikuwa hapatoshi lakini sasa pameoza,wana jf nini tufanye hasa ukizingatia ufisadi umeota mizizi.NAOMBA MCHANGO WENU
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,022
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    hatuna cha kufanya. nitajie golikipa wenu mkwese akiitwa nani.
     
Loading...