Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa wilaya ya Iramba kumbe ni mwanafunzi Finland mpaka 2014!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 24, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Star Tv Habari

    Mkuu wa kaya katuchoka kweli kumbe mkuu wa Wilaya ya Ilamba Mh. Nawanda, Yahya kumbe ni denti wa Finland na anasoma Majuu Finland na anatarajia kumaliza shule yake mwaka 2014 sasa sijui anaongoza wilaya kwa rimoti au.

    Wakuu amekili haitamuathiri katika utendaji wake wa kazi na atakuwa anatenga muda kufanya kazi za wilaya

    Ukistajabu ya Musa .........
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eeeeeh,,,,hahahahaaa
     
  3. T

    Tenths Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hii ndiym Tanzania zaidi ya uijuavyo
     
  4. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ilamba ni wilaya ya mkoa gani? au ni hizi wilaya mpya, iko mkoa upi?
     
  5. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    Singida jomba
    "Vox populi,Vox dei"
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mkuu sio anasoma kwa njia ya matandao kweli.Manake saa nyingine tuwe wakweli sio kuleta uzushi tu.
     
  7. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ataongoza kwa Bluetooth.
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Labda ataahirisha masomo kwa muda aje avute mkwanja huo wa ukuu wa wilaya. Zama hizi za JK we ukiona uteuzi wowote just chukulia poa maana maajabu ni mengi.
     
  9. D

    Dan Geoff P Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Ni IRAMBA sio Ilamba.
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    haiwezekani
     
  11. k

    kalokolaVIII JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakwe zangu wanamsemo " non c'รจ limite al peggio" translated should read " worse knows no limit" but in this case i'll try not to believe what you have written eventhough I don't have any reason behind. Nataka kujipa moyo kuwa bado hatujafika huko - sipingi taarifa yako ila ninajipa moyo kuwa we've not yet reached that point of no return!!!!

    Mimi na ndoto zangu za Alinacha.

     
  12. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ilamba iko mkoa gani mjukuu wng?
     
  13. b

    bdo JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,126
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hii nchi bwana, Mungu tu anatulinda, japokuwa vyeo vyenyewe havina umuhimu zaidi ya kuongeza gharama, ila hii haina akiri na haingii akirini kabisa, haina tofauti na Mbuge kuwa RC au DC, hivi ina maana watu mil.40 hukuna wengine zaidi yao?
     
  14. k

    kalokolaVIII JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    IRAMBA nafikiri ni SINGIDA - kwa wanyiramba na wanyaturu!!
     
  15. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hayaaaaaaa BP sasaaa...
     
  16. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    watu wakisema wakuu wa wilaya anateua prince rizmoja wapambe wanapiga mayowe!
     
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kumbe Nawanda Yahaya anasoma Finland? huyu jamaa ni kichwa lakini japo sidhan kama anaexperience kwenye kazi za kiserikali.
     
  18. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mkuu wa wilaya hana mchango wowote kwenye kazi za maendeleo ya wananchi. Hata kama tusipokuwa na wakuu wa wilaya nchi mzima ni sawa tu. Kuna mkurugenzi wa halmashauri, mwenyekiti na madiwani. Hawa pamoja na watumishi wengi wa halmashauri ndiyo watu muhimu kwa maendeleo ya wananchi.
     
  19. w

    wende lipwela Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Iramba ni moja ya wilaya za mkoa wa Singida, fadhila hizo sasa cjui profile ya huyu dogo ni ipi,wadau msaada kwa anayejua
     
  20. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    @ Dosama; Kaka una uhakika na chanzo chako????
    Hata kama ni Tv kwa hapa wamechemsha sana tu ........ilikuwa ni short course alienda na kasharudi yupo hapo kwa semina elekezi ni course maalum kwa wanaofanya PhD kutoka taasisi za elimu ya juu

    Kwa kuweka kumbukumbu sawa

    Kwa wanaotaka CV yake kwa ufupi; B.A Sociology, M.A DS zote UDSM and now a registered PhD Student at SUA
     
Loading...