Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa wa Morogoro aitisha kikao na wafanyabiashara kwenye bar !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zilzal, Sep 14, 2012.

  1. z

    zilzal Senior Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wa Mkoa wa Morogoro ameitisha kikao kesho tarehe 15/09/2012 na wafanyabiashara wa mahoteli na nyumba za kulala wageni wa manispaa ya Morogoro katika ukumbi wa Rombo White Bar kuanzia saa nane mchana.
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Biashara ni gesti na bar. Sasa ulitaka ufanyike kanisani au msikitini ?
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    kama ni wafanya biashara haina mbaya mkuu...si unajua tena
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ndio utendaji huo kawafuata walipo na sio wao kumfuata
    haina shida mkuu cha msingi mkutano umefanyika
     
  5. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    eneo la tukio linaendana na aina ya wajumbe na mada itayozungumzia.
     
  6. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni sawa kabisa. Kinachojadiliwa kinahusu maeneo hayo, hivyo inakuwa rahisi kwa kufanya maamuzi mazuri
     
  7. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ...usishangae RC anaenda kuongea na hao wadau huku akiongozana na RPC, Mkuu wa Magereza wa Mkoa, Afisa uhamiaji, Katibu Tarafa na Makatibu kata huku akiwaacha watu muhimu ambao na Maafisa Kazi kutoka Idara ya Kazi ya Mkoa na Maafisa Usuluhishi na Uhamuzi kutoka CMA ambao wanaosimamia Sheria za kazi zenye kulinda Haki na Maslahi ya Wadau hao:

    Baadae nitapenda kujua aliongozana nao; kwa mantiku hiyo sizani kikao hicho kama kitakuwa na ufanisi
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    asante kwa tangazo/taarifa, nami nina goseri yangu ya kuuza gongo a.k.a pyua a.k.a changaa hapa dark city, nitahudhuria kujua linalojiri
     
  9. m

    mikogo Senior Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sioni tatizo kwa mkuu kwenda baa
    labda utueleze kigugumizi chako kufanyika mkutano huo hapo.
    si vibaya umesaidia kutoa taarifa.
    tunakutuma utupe kilichojiri ktk kikao hicho.
     
Loading...