Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa mkoa Arusha aagiza wachaga waondolewe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by frank m, Feb 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. f

    frank m Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiwa kwenye kikao na ma technical assistants mkuu wa mkoa wa Arusha amemuagiza RAS awatawanye wachaga toka ofisi ya mkuu wa mkoa arusha. Anadai mkuu wa mkoa aliyeondoka ndugu Isdore Shirima alijizungushia wachaga!

    Ukweli ni kwamba wengi wa hao anaodai Shirima alijizungushia Shirima aliwakuta na si sahihi kufanya maamuzi kwa kuangalia kabila la mtu.

    Mkuu wa mkoa una mengi ya kujifunza na asipokuwa makini Arusha itamshinda
     
  2. k

    kuzou JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wachaga kawaida yao. yao fuatilia sehemu zote hivyo hivyo ntakupa mfano wa brand managers
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    aliyepost naye mchaga na inawezekana yumo katika hilo panga, vipi uliwekwa hapo na Shirima nini?
     
  4. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    chagga development manifesto ahaaaa duh!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Aghrrr
    huyu mkuu wa mkoa
    ni wawapi
    tuangalie
    na yeye atafanyaje!
    Asjitie
    kipayuka kumbe naye ni
    walewale!
     
  6. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No source........... Hii ni stori isiyohitajika kuwa hapa na iko kimakosa! The good thing z hajawafujuza kazi....
     
  7. f

    frank m Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza mimi c mchaga hivyo simo kwenye hilo panga wala c fanyi kazi ofisi hiyo. Pili hata ningekuwa mchaga kuondolewa sababu tu ni chaga isingekuwa sawa
     
  8. f

    frank m Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source ni one of the technical assistants, unataka nitaje jina ili aandamwe mkuu?
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    I hope that is not true. Kama rc amesema hivyi anatakiwa awe wa kwanza kuondoka.
     
  10. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mkuu wa mko anatujua vizuri eroo? Atarudi alikotoka mara moja, au hakumbuki siku ile tumemzomea pale soko kuu au? aache ujinga
     
  11. A

    AMKA Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Atakua anaota ndoto za mchana ofisini huyu
     
  12. D

    Dopas JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mimi si mchaga lakini, hiyo habari kama ni ya kweli ni hatari, ni mbegu ya kubaguana kikabila itaanza kupandwa rasmi na huyo mkuu wa mkoa, athari zake tutaziona mapema sana.
    Hata kama ni kweli waliozunguka ofisi ya mkuu wa mkoa wa Arusha ni wachaga, swali ni je walipata nafasi hiyo kwaajili ya uchaga wao? Kama walikuwa na sifa ya kufanya kazi hapo kuna tatizo gani?
    Pia je, ni kweli huyo Isdori Shirima aliwaajiri hao wote? Kwa sababu ya kabila lao? Je, kuna makabila mengine yalilalamika kuwa walikosa nafasi ya kufanya kazi hapo kwa sababu ya makabila yao?
    Huyo mkuu wa mkoa inawezekana ni mkabila sana, inafaa achunguzwe, huenda anataka kuwapenyeza kabila lake, kwa sifa tu ya kuwa kabila lake, hata kama hawana uwezo.
    Kama yote hayo yanayosemwa ni kweli, basi kwa maoni yangu huyo mkuu wa mkoa hafai kuwa hata balozi wa nyumba kumi.....
     
  13. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 925
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 180
    Unajua nini maana ya manifesto?
     
  14. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Utamshinda mara ngapi huyu mtu?
     
  15. N

    Nyumisi JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hakuna cha ubaguzi hapo wala nini sema kawaminyia madili yenu ya wizi. Nani asiyewajua.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Nasikia Kikwete naye ni. Mchagga
     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,534
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Wewe jamaa unajiabisha sana humu.
     
  18. a

    adobe JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    ooh mkoa umeshamshinda.lazima aondoke
     
  19. a

    adobe JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    toa hoja na si matapishi
     
  20. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Huyu mkuu wa mkoa atakuwa amejiingiza katika mtego mbaya mno ambao unaweza kum- cost sana. Waarusha na wachagga wamekuwa wakiishi kama ndugu muda mrefu na wako related saana . Asifikiri akiwatoa wachagga basi waarusha na wamasai watamfagilia ila atakuwa ametangaza vita ambayo mashambulizi yake yatatoka kila upande. Kama ndicho alichotumwa kukifanya ajue walioko ktk ofisi ya mkuu wa mkoa ni wachache ila tunaomfanya anunue na kula karibu kila kona ni hao hao wachagga. wako TRA, Polisi, Misikitini na makanisani, madukani , kwenye vitongoji na kila mahala. Huyu ni Hitler anayechipua na inabidi awahiwe haraka kabla hasira za watu hazijamwuwakia na madhara yakawa makubwa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...