Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu w a kaya kwenda sudan

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    Jamani hiv huyu makamu yeye ndio wa arusha moshi manzese kariakoo ??mbona mzee wa kaya amwaachii akaoshe jamani na yeye atoe nuksi afe ameenjoy nchi duh..haya nasikia mkulu anaelekea sudan si mchezo majuzi tu katoka south

    i love per diem nakupenda sana nakulavuuuuuuuuu muno muno kila la kheri mkulu unakula kwa urefu wa kamba yako
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    Riz1 ongea na mshua
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
     
Loading...