Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu Kibonde mimi naandika!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Feb 6, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    kaka kibonde mimi binafsi nakuheshimu sana kama mmoja wa watanzania wachache wenye vipaji vizuri vya kuvutia watu'mkuu nimekusikilza sana muda huu mfupi inaonekana ulikerwa na yaliyoandikwa hapa last week'mkuu potezea na endelea kupiga kazi mkuu tupo tunakusikiliza''mimi ni msikilizaji no 1 wa kipindi chako'ombi langu naomba sana mwondoe huyo kilaza wasiwasi hafai kukaa hapo kabisa sijui nani alimleta hapo'asante kaka kibonde
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwani Kasema Nini? au ni jinsi alivyohudumiwa na madaktari wenye huruma mwaka 2007?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa Kibonde kweli ni anawakosesha raha!
     
  4. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "Kibonde" tu kinawapa shida, kitakapofikia kuwa korongo je! kiacheni bana!
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    hata mimi nampenda'najua njaa ndio inayopelekea kufika huko!
     
  6. samito

    samito JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ivi hamna vya kudiscus zaid ya kibonde, mwachen aendelee kutafuta mkate wake wa kila siku kwa stail hiyo, zea ar tings zat ar legal bt ilogical
     
  7. M

    Makunga JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 543
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 80
    Makubwa!!ngoja nisubiri nijue kasema nn ndo ntarudi.
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kahimiza serikali ifanye jitihada za haraka.. Kuhusu kamati ya bunge kasema mambo hayo yanachukua muda mrefu,tukifikiria watu wanapoteza maisha... Wengine wametokea mikoa ya mbali.. Halafu waambiwe waondoke watafute huduma hospitali nyingine...
    Kiukweli..kaongea vizuri..tena sana tu... Ni tofauti na ile ya wiki iliyopita ambayo sikuisikiliza..

    Mi natumia satelllite dish.. So naisikia kupitia TBC,unatune radio,hapo unapata TBC FM, Clouds FM,na TBC Taifa.. Si wajua mikoani tena..
     
  9. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mnampa ujiko wa bure huyu mpganaj anajfanya kila kitu anajua nlifurah siku ile vasco dagama alivyompotezea wkt alijiandaa kwa muda kuuliza lile swali.
     
Loading...