Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa wenje leo mwanza ilikuwa hivi (picha)

Discussion in 'Jamii Photos' started by E. J. Magarinza, Sep 9, 2011.

  1. E. J. Magarinza

    E. J. Magarinza Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    09092011133.jpg

    09092011136.jpg

    09092011137.jpg

    09092011138.jpg

    Picha zote ni baada ya mkutano. Hawa ni wananchi wa jiji la Mwanza wakimsindikiza mbunge wao Wenje kwa maandamano makubwa katikati ya jiji baada ya mkutano.
    Mheshimiwa Wenje kaongea mambo mengi ya msingi ila nililolipenda mimi kama mkazi wa Nyamagana jijini Mwanza ni hii kauli ya Wenje, nanukuu "mimi sataki kuwa mbunge wa wananchi waoga". Hii kauli kaitoa akiwahamasisha wananchi wa jiji la Mwanza kutokubali kunyanyaswa na vyombo vya serikali pale vinapoonea wananchi na kuhimiza kudai maisha bora kwa ujumla na yeye kuwa kiongozi katika harakati hizi.

    Kwa ufupi nimejionea kwa macho yangu Wenje ni nani Mwanza. Anapendwa kupita kawaida, hivyo kuanzia leo nawahakikishia wanajamvi wenzangu tuwapuuze wote wanaokuja hapa wakimponda kamanda Wenje kwa kauli za uwongo.

    Nawasilisha....
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br /><br />
    <br /> WENJE ANAKUBALIKA SANA MWANZA! Kifupi wabunge wa chadema siasa ya bongo wanajua kuicheza!
     
  3. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siyo wabunge wa Chadema wote,mimi siku zote namulaumu SHIBUDA wa Maswa anawaangusha wanachadema.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    duuuh..................ni noouma,mwita25 karibu uje upake thread na upupu wako
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ndio Mbunge sio Masha......Na Masha cjui akiona hv anajisikiaje!!!!!!!!!!!!! Namuambia Masha yeye asubiri Ukuu wa Mkoa au Ukuu wa Wilaya tu.
     
Loading...