Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa waandishi: Lipumba, Shelukindo, TANESCO na PPRA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Mar 19, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wanatarajiwa kukutana na jukwaa la wahariri kesho katika Hoteli ya Kilamanjaro (Kempinski).

    Kitakachoongelewa tutajitahidi kukileta kama kilivyo.

    Tutarajie nini?
     
    Last edited by a moderator: Mar 20, 2009
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mr dowans aka Zitto mwaka huu atajua watz sio lelemamama tena...

    .......mbona naona kuna kutapa tapa kwenye sakata hili?

    ......jana kajibu Dr mwakyembe...kesho hao tena na bado A nae atakuja kujibu......

    .......hivi JK mbona hazungumzii hii issue???
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimejiuliza hilo swali....na saa ingine huonekana kama vile tuna ma co-presidents!!
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ikiwa Lipumba yupo basi kuna muelekeo wa kufundishwa watu na sio mtu ,naona Mchumi wa kutegemewa duniani ameamua kuwaweka sawa mafisadi wajanja lazima atatoka na mahesabu ya kutegemewa ila watakaopoteza masilahi hawatakosa la kusema ,huyu jamaa namwaminia kabisa maana nilimuona akitoa mada kule ulaya mizungu yote inaandika notes kama haina akili vizuri ,na hawakuwa la kuuliza isipokuwa kumpongeza.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    nashangaa sana tangu saga lianze yeye anajifanya kama ni raisi wa Malawi au nchi gani sijui....anajifanya hasikii kitu ina maana hajui linaloendelea?

    ......Ngoja arudi dar atatuambia ya london alipokuwa na Gordon.....
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watakuwa saa ngapi niende na mimi nikashuhudia live
     
  8. 911

    911 JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    -TANESCO walishasema wamejitoa kwenye Dowans,
    -Ngeleja alisema serikali haitanunua mitambo ya Dowans,bali wataagiza mingine ya MW 150,pia akasema ANAUFUNGA MJADALA WA DOWANS....
    -Spika alisema TANESCO isije ikanunua mitambo ya Dowans,
    -Thisday wameandika kuwa imeweka collateral,
    -Kanuni za manunuzi ya umma haziruhusu ununuzi wa mitambo chakavu
    -CHECHE imedokeza kuwa Portek haina hisa Dowans Tanzania Ltd
    -TANESCO/Ngeleja wanasema hali ya maji ktk mabwawa unakozalishwa umeme.Hivyo udharura wa nchi kuingia gizani haupo.

    Sasa sijui hawa wanataka kuzungumzia nini?Im confused!
     
  9. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ataunganisha na ya G20 ngoma juu kwa juu. Sisi ndio tutakao fill the blanks...
     
  10. 911

    911 JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ngoja arudi?????
    Bongo Pix: JK arejea toka UK
     
  11. M

    Mwakaleli Member

    #11
    Mar 19, 2009
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK hawezi kuongelea hilo kwa sababu anajua watu watammalizia hapo, hapo ni pagumu atasimama upande upi? je atasimama kwa watu wanaosema ni busara kununua mitambo ya dowans ambayo ina utata mkubwa, ili mwakani watu wampige chini? au atasema kwamba mitambo haifai kununuliwa ambayo ni mali ya jamaa zake ambao walimweka madarakani, akifanya hivyo je hawa jamaa watakubaliana na hilo la kuangamizwa na mfuasi wao JK?. Kazi ipo jamaa amezibwa mdomo, maana jamaa nao wanaweza kumpoteza kabisa kwenye ulingo wa siasa. Tunasubiri kitakacho jiri kesho. asante mkuu kwa information
     
  12. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Of course, it doesn't make sense rais kuliongelea hilo jambo kwa wakati ambao hata haija-be-escallated kwa PPRA.

    Jamani Mwakyembe ameongea yote nikamwelewa... lakini kuna moja sipendi kulisikia sana... watu wakikosea mambo yao ya kibiashara wana kawaida ya kututumia sisi wananchi kama ngao...

    Ati mtu anasema kampuni ni la walala hoi kwa masilahi ya Taifa... well mimi nafahamu biashara yoyote ni kwa ajili ya kupata faida...

    Mwakyembe alinikumbusha wakati mengi alipozidiwa kete na african media wale wa DTV kwenye world cup ya 1998... jamaa akasema ati anafanya kwa maslahi ya wananchi... ..nikasema du.... haya mzee... kwa sababu sisi wadanganyika tunakubali kila kitu!
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Heheheeeeeeeeeeeeeee Lipumba anafundisha kesho jamani, kweli maji ya kifuu ni bahari ya chungu na sisimizi

    Haya waandike minotsi hiyo tuone dhana ya mkono mtupu.... yaani asilimia 1 ya watz wataunga mkono
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Kasheshe.. katika mjadala huu wote usifanye kosa kama la Zitto.. never count politics out of this. Kwa sababu at the end of the day.. wanachezea hoja mbele ya wananchi.
     
  15. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka sasa kama RAIS atakuwa anaingilia kila kitu hivi ASASI zingine kama bunge, baraza la mawaziri, mahakama, vyombo vya habari, watendaji nk si zitaendelea kudumaa. Hii style ya JK kukaa kimya na kuacha wahusika kama Mawaziri, Wabunge, Vyama vya upinzani, Watendaji, Wataalamu, Waandishi, Wanaharakati, Mafisadi na wengineo kushughulika na masuala motomoto kama haya inaweza kuonekana kama ni uoga lakini ukweli ni kuwa inasaidia sana kukuwa kwa ASASI zetu za utawala na pia mfumo wetu wa demokrasia.

    Ukweli ni kuwa huyu JK zaidi ya RAIS yeyote tuliyewahi kuwa naye amefanikiwa sana katika kusaidia kukua kwa asasi zingine za utawala ama kwa kutaka au kwa kulazimika kufanya hivyo...

    omarilyas
     
  16. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hili ndilo nililokua nalifikiria jana nzima. Na zaidi matumizi ya neno "wazawa" na "wazalendo". Typical MENGI strategy akiwa anajitahidi kulazimisha ushindi pale anapokamatwa kubaya....

    omarilyas
     
  17. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka sio wote wenye agenda hiyo. Wapo wengi tu ambao wanaamini kuwa style ya JK ni mbaya kwani wangependa RAIS wa aina ya NYERERE na wanashindwa kutambua athari za kuwa na rais wa aina hiyo katika enzi za DEMOKRASIA ya ushindani/kiliberali...

    omarilyas
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Mar 19, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Sakina Datoo naamini atakupa muda rasmi. Sisi mjumbe wetu atakuwa eneo la tukio tangia saa 2 asubuhi
     
  19. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    NDIO demokrasia hiyo kaka. Kuzungumza na kuzungumza na kuzungumza zaidi. Hata kama mitambo haitanunuliwa lakini mimi na wewe tunaelimika zaidi na zaidi kuhusu siasa na hali ya uongozi wa nchi yetu. Na hii ni muhimu katika kuwezesha kukuwa kwa utamaduni wa demokrasia katika jamii kama yetu.
    omarilyas
     
  20. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kumbuka kuwa Lipumba aliunga mkono ununuzi wa mitambo hii chakavu. Sasa sijui kama amejirudi au ndo ataendelea kuwapalilia njia Dowans wauze mitambo yao.
     
Loading...