Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Tendwa na Waandishi wa habari leo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr. Zero, Aug 3, 2011.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    PHP:
    Tendwa akutana na waandishi wa habari
    Msajli wa Vyama vya Siasa
    John Tendwa leo anatarajiwa kukutana na waandishi wa habari kuzungumzia Sheria ya Gharama za Uchaguzi katika uchaguzi huo mdogo utakaofanyika hivi karibuni.

    "Kesho (leo) atafanya mkutano na waandishi saa 4:00 asubuhi ofisini kwake, kuongelea Sheria ya Gharama za Uchaguzi katika Uchaguzi mdogo wa Jimbo la Igunga, mkoani Tabora, waandishi wa habari mnaalikwa," ilisema taarifa iliyotumwa kwa vyombo vya habari jana.

    Source Mwananchi


    Tunaomba akina Pasco & co. mtujuze kinachojili.
     
Loading...