Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa Nape Iringa: Wananchi kuhuduria wakiwa wanalia huku wameshika vichwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by asigwa, Jun 16, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,046
    Trophy Points: 280
    Katika kudhihirisha kuwa wananchi wa kusini wameichukia CCM kesho wakazi wa iringa mjini na viunga vyake wamedhamiria kuungana na kuhudhuria katika mkutano wa ccm utakaofanywa na NAPE wakiwa wameshika vichwa huku wakilia mkutanoni kama ishara ya kuichoka ccm pamoja na maisha magumu

    Hili lilianza jana kama tetesi mitaani lakini likajithibitisha leo baada ya kamanda ALLY BANA kuliibua kwenye mkutano wao leo pale KIHESA chini ya kamanda KABWE NA MILLYA na wananchi kukubali kwa pamoja kitu ambacho nimeshindwa kujua ni kwa kiasi gani hawa makamanda wana intelligencia ya kufahamu nini kinaendelea mitaani hasa kwa wanachi wa kawaida

    MY TAKE

    Nape kesho jiandae tena ujipange kwani yawezekana ukazomewa na hata kutolewa mbio kama mwizi kwani sio siri tena wananchi wamewachoka magamba na sio vijana tu, hata wazee na wanawake

    CCM poleni sana
     
  2. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,394
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Naisubiria Hiyo kesho kwa hamu sana.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida yake, Nape atakusanya waalim na wanafunzi na kuanza kutoa maagizo kwa watendaji serikalini. Walimu wamekuwa victims wa mikakati ya Nape!
     
  4. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ...hawana msimamo!
     
  5. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iringa town,maeneo ya Ipogolo,Kitanzini,kihesa,Frelimo,Mlandege,Kitanzini,Don Bosco,Mkwawa nawaamini kuwa mtampa Nape stahili yake. Asifurukute hapo mjini
     
  6. G

    Gizakuu Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napata tabu sana kuamini kuwa Chadema wameshindwa kabisa kuhujumu mikutano ya Nape mpaka watumie mbinu iliyopitwa wakati kiasi hichi!!!!!!!!!???? Haya maajabu ya mwaka!! Nanaambuwa baada ya juhudi kubwa za kuzuia watu wasijitokeze kushindwa sasa wanawasihi watu waende mkutanoni kwa style hiyo!!! Kimsingi leo cdm wametangaza sana mkutano wa Nape kiasi kwamba atafunika bovu kesho....


     
  7. ruhi

    ruhi JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,076
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    jamani kesho bado
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Angalia CCM walivyo wanafiki; Unadhani hawataki? Ni kama Ufisadi Wanaukemea kama vile hawautaki

    [​IMG]
     
  9. O

    Optimisticforchange Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nape hawezi kuitetea sisiemu. Haibebeki ile.

    Nape achana na gunia la misumari hilo, hayo mazee ya CCM kuiba hayataacha mpaka tutakapopuliza kipyenga 2015 kwa nguvu ya umma na kuisambaratisha CCM na kuwafikisha mahakamani waliofisadi wote ambao CCM imezidi kuwakumbatia kama vile Chenge, Lowasa, Mkulo na Maige.
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana ni mwepesi sana anasema mambo anayo jua hayatekelezeki

    mfano; Anajua fika kuwa maisha ya watu ni magumu na wafanyakazi wana madai mengi sana serikalini ambayo inaendekeza zaidi anasa anawapiga marufuku kujadili siasa ili hali anajua siasa ndizo zilizo tufikisha hapa tulipo.

    kimsingi Nape bado sana kauli zake mara nyingi zina utata
     
  11. s

    sahini Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namuonea huruma jamaa huyu.Sijui ni nani anayemkubali. walisema nabii hakubaliki kwao sasa huyu hata ugenini?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kesho yenyewe ndo leo ni saa ngapi itakuwa?
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nape pekee hataweza kuinusuru CCM na anguko kuu, ni jukumu la wanaCCM wote kupigania jahazi lao lisizame.
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Jamani me nasubiria updates za huko mambo yakoje?
     
Loading...