Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi wa Richmond apandishwa kizimbani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Jan 13, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa kwamba wamiliki wa Kampuni ya Richmond Development LLC, wanafikishwa mahakamani mchana huu, ikiwa ni dakika za mwisho za mahakama. Habari zaidi baada ya kuthibitisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 14, 2009
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ina maana yule mmiliki wake aliyekuwa USA ataitwa kujibu kesi?, mengi yatafichuliwa/yataibuka kwa hii kesi kama itaendeshwa kisheria na kihalali.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Jan 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimepata taarifa hizo lakini uthibitisho ndo bado unaniwia mgumu. Wengi nikiwapigia simu hazipokelewi!
     
  4. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #4
    Jan 13, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wengi wamiliki au SOURCE ZAKO? isijekuwa breaking newz ya Meghji siku ileeee
     
  5. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2009
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kesi ipi? ya madai au ya jinai?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngoja tusubili naona muda unazidi kutupa mkono.
    Afadhali ibaki hivi hivi kama tetesi.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mhhh hii imefanana sana na ile ya Meghji Kisutu .....
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,836
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Kwani wamiliki ni kina nani??
     
  9. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Halisi na Invisible kuongelea kitu hicho hicho, hapo kuna jambo kubwa linakuja. Huwa nawaheshimu hawa wakuu wa wawili kwa breaking news.
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Jan 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mtanzania, tatizo ni kuwa taarifa nilizo nazo ni kuwa DPP yuko likizo, sasa najaribu kuwasiliana na walio karibu na maeneo ya Kisutu kupata confirmation. Bado hii ni "Tetesi"
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    And the Winner is....
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    The Winner is Richmond!!!! And then ata apply fidia ya mabilioni!!!! Tehe Tehe. Mchezo mwingine huo!!!!
     
  13. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mkuu Invisible, kama DPP yuko likizo si kuna mtu anakaimu, ama kafunga ofisi?.
     
  14. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Suala hapa si tetesi tena bali ni kwamba dakika tano zilizopita mtuhumiwa amekwisha kupandishwa kizimbani. Ni hakimu gani na mashitaka gani. Tusubiri. Ni vyema pia tukaendelea kuita tetesi hadi pale tutakapoletewa data kamili
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Jan 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    You're damn right mkuu
     
  16. J

    James J Member

    #16
    Jan 13, 2009
    Joined: Jan 13, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu bado huja confirm kama wamepandishwa kweli kisutu?
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo nahisi lazima kuna watu wanatolewa kafara haswa dagaa na mapapa tunayo yahitaji tuyatafune yanaendelea kukingiwa kifua. Ngoja tusubili.
     
  18. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2009
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba media iko imetanda pale kisutu na hapo napo incharge haonekani sasa wadadvuzi endeleeni kurusha viinzi vyenu
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Jan 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Oooh,

    Suala si kama wamefikishwa Kisutu, wapo... Suala ni kina nani ndilo linanitatiza na kila simu ya aliye pale Mahakamani haipokelewi wala sms hazijibiwi.

    I'll be back
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa anaitwa Gille, yule aliyekuwa resident director wa Richmond ndiye aliyefikishwa mahakamani
     
Loading...