Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkurugenzi-jwt foreigner!!???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sweetdada, Apr 22, 2011.

  1. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    salamuni ziwafikie wote


    jamani nimetoka kuangalia taarifa ya habari ya michezo ITV imeonyesha vodacom wamefanya shuffle dance..moja ya watu waliohojiwa alikuwa ni foreigner wa kizungu
    afu chini title yake ikaandikwa Mkurugenzi-JWT

    kwa uelewa wangu JWT ni Jeshi la Wananchi wa Tanzania..kama kuna kampuni binafsi siifahamu na niko tayari kukosolewa..imenitatanisha sana,kwani iweje kuna mkurugenzi wa kigeni jeshini kwetu kwani hatuna watanzania wenye sifa za kuwa wakurugenzi jeshini? Au ni waandishi wetu kutokuwa makini na kazi zao?

    Nawasilisha
     
  2. S

    SURNAME Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu JWT ni tofauti na JWTZ,JWTZ ni jeshi la wanachi.
     
  3. c

    chetuntu R I P

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mie sikuelewa kuhusu yule kibabu na JWT.
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo JWT ni nini?
     
  5. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ni kibabu basi hamna wasiwasi, kitajiishia tu muda si mrefu
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JWT ni kampuni ya Kenya ambayo ni wakala wa Matangazo ( advertising Agency) wanaosimamia matangazo yote ya Vodacom. JWT ni kifupi cha majina matatu ya wamiliki wa kampuni hiyo. Majina hayo siyakumbuki lakini hao ndio walionunua kampuni ya Scanad ambayo pia ilikuwa ni wakala wa matangazo wa Vodacom. Ofisi za JWT ziko mlimani city kwenye block la Executive mahala palipo na Ofisi za idara ya Makerting, corporate na Vodacom makao makuu.
     
  7. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kwa ufafanuzi mkuu.
     
  8. lukenza

    lukenza Senior Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani tuwe makini tunaposoma vitu JWTZ ni tofauti na JWT kama ilivyo tofauti kati ya hizi no 800 na 8001
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi mtu hata kuandika title inakua shida jamani?? Tutafika kweli namna hii???:nerd::director::director::director:
     
  10. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Na pia jeshini hawatumii vyeo vya MKURUGENZI
     
  11. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Majina hayo ni john walter thomson. wanasimamia matangazo yote ya vodacom
     
  12. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehehehehe Jf raha!.. kweli lakini
     
  13. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ukimaanisha nini?
     
  14. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ufafanuzi.ubarikiwe
     
  15. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Blah blah tu,kwa kushindwa kutofautisha kitu kidogo kama JWT na JWTZ sijui kama elimu yetu inatusaidia kweli sisi Watanganyika.
     
  16. regam

    regam JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aulizae anataka kufahamu. Nadhani sasa ameelewa!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    si ndio maana kauliza? wewe mwenyewe ulikuwa hujui ndio umeelekezwa hapa hapa jf
     
  18. T

    Teko Senior Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli,maana kuuliza sio ujinga,ni kutaka kujua! huwezi kuwa unajua kila kitu ktk hii dunia!
     
Loading...