Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoloni;ANT VIRUS MOVENT IKO PALE PALE

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fraddle b, Feb 21, 2012.

  1. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmoja kati ya vinega wa ant virus MKOLONI amesema movement ya vinega iko palepale na sugu ndani waliyopatana leo ni ile dili ya MALARIA tu na cyo MOVEMENT YA MUZIKI na WANYONYAJI
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona hawaeleweki si wamesema wameseto daun issue zote? Mkoloni(Freddy maliki) angalia bwana usije gombana na sugu ukaukosa uenyekiti wa mb,fuata sugu alivyoingia mkataba na ruge.
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wameanza kujichanganya sasa !
    Ruge ni jeuri alijua tu jinsi atakavyowamaliza c wao walimshndwa.
     
  4. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nazisubili na ahadi zao walizosema watamuamisha mjini ruge.
     
  5. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkoloni amesema hata sugu bado yupo sema wame solve ishu ya malaria tu so mambo mengine vilevile
     
  6. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana kasema ishu waliyo solve ni ya ishu ya MALARIA so movement ya mziki na vinega palepale
     
  7. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sana tuuuu!!
     
  8. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hyo una suport movement
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Joseph Mbilinyi
    TAARIFA:KWANZA POLENI NA SAMAHANINI
    KWA HALI YA SINTOFAHAMU ILIYOTOKEA
    LEO KUTOKANA NA TAARIFA ZA GHAFLA
    ZA USULUHISHI KATI YETU NA RUGE/
    CLOUDS FM,NI KUTOKANA NA UNYETI WA
    ISSUE YENYEWE ILIBIDI TUFANYE HIVYO
    KWA NIA NJEMA KABISA...KWANZA
    NAOMBA TUJIPONGEZE KWA KUWA TUKIO
    LA LEO NI USHINDI KWA VINEGA KWA
    MAANA KWAMBA MADAI YETU YOTE YA
    MSINGI NDIO YALIKUWA MSINGI WA
    MAJADILIANO NA RUGE AMEKUBALI
    KUYATEKELEZA YOTE...KUANZIA SUALA LA
    STUDIO YA RAIS KURUDISHWA KWA
    BASATA ILI IWE YA WASANII WOTE,PIA
    T.F.U IJIKABIDHI KWA CHAMA HALALI CHA
    WASANII YAANI T.U.M.A KAMA AMBAVYO
    TULIKUWA TUNADAI NA MPAKA ISSUE ZA
    WASANII KUNYANYASWA NA KUBANIWA NA
    PIA SUALA LA MALIPO HAFIFU VYOTE
    VIMEJADILIWA NA KUKUBALIWA KWA
    UTEKELEZAJI...HAIKUWA KAZI
    RAHISI,KWANZA ILIANZA KWA WAO
    KUMPIGIA MWENYEKITI WANGU MBOWE
    KUTAKA TUKAE CHINI,AMBAPO KAMANDA
    MBOWE ALINISHAURI TUKAE NAO CHINI
    KAMA KWELI WANA NIA YA
    KUYAMALIZA...BAADAYE WAKAMPIGIA MR
    SHIGONGO AMBAYE NI WAZI KUWA NI KATI
    YA WATU WANGU WA KARIBU NAYE
    BAADA YA KUONGEA NA MR. KUSAGA TU
    ALINIPIGIA NA KUNISHAURI HIVYO
    HIVYO...NA KAMA HAIKUTOSHA
    WAKALIFIKISHA HILI SUALA KWENYE
    KAMATI YA BUNGE AMBAYO ILINITAKA
    NIIPE MAELEZO YA KIINI CHA MGOGORO
    NA NIKAFANYA HIVYO AMBAPO PIA BAADA
    YA KUNIELEWA WAKASHAURI NIKAE NAO
    CHINI...NA HATIMAYE SUALA HILI LIKAISHIA
    MIKONONI MWA WAZIRI NCHIMBI PAMOJA
    NA MHE. TUNDU LISSU(MP) KUWA
    WAPATANISHI WETU...WAZIRI NCHIMBI
    AKAANZA KWA KUMUITA RUGE DODOMA
    NA ALIKUJA TUKAKAA KWA HATUA YA
    KWANZA NA HATIMAYE LEO TUKAKAA
    TENA MAKAO MAKUU YA WIZARA YA
    UTAMADUNI CHINI YA DR NCHIMBI NA MHE
    TUNDU LISSU NA HATIMAYE TUKAFIKIA
    HATUA HII YA LEO...VITA YETU ILIKUWA NA
    HOJA HATUKUWA TUNAPIGANA TU KWA
    CHUKI BINAFSI KAMA BAADHI YA WATU
    WALIVYOKUWA WANAJARIBU
    KUIWEKA,KWAHIYO KAMA HOJA ZETU
    ZIMEELEWEKA KWA SASA TUNATAKIWA
    KUSHUKURU NA KUFURAHIA...LAKINI
    NAOMBA NIWAHAKIKISHIE MISIMAMO IKO
    PALE PALE NA NIMEWAWEKA WAZI KUWA
    ANTI-VIRUS ITAENDELEA KUWEPO ILI
    KUENDELEA KU-SCAN VIRUS WENGINE
    KAMA MAMENEJA MASOKO NA WENGINE
    WATAKAOJITOKEZA KWANI NCHI
    INAPOSHINDA VITA AU HATA KUFIKIA TU
    MAKUBALIANO YA AMANI NA NCHI ADUI
    YAKE HAINA MAANA NCHI HIYO INAVUNJA
    JESHI LAKE...
    ASANTENI SANA...


    Fraddle malaria ipi hapo waliyoisolve?
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    VINEGA hawapo kwa ajili ya MALARIA bali wapo kwa ajili ya halakati dhidi ya unyonyaji kwenye mziki. ishu ya malaria Inamhusu Ruge na SUGU sio Vinega na ruge. sema watu wanafikili ni ishu ya vinega kwa sababu SUGU ni Kinega.
     
  11. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi ni kweli kabisa kama isue ya malaria imeisha bas imebak issue ya harakat za muzik. Over
     
  12. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Aisee fredick mkoloni cjui kamaanisha nn? Kusema issue ya malaria ndo wamesolve kumbe wamesolve ishu zote kwa ujumla so haina haja ya kudai movement inaendelea
     
  13. N

    Ndekwakwise Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wendawazimu hawa.
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni kwmaba ant virusi itaendelea kuscan
     
  15. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hyo mapambano yanaendelea?
     
  16. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ki vp? Kaka
     
  17. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2014
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Ant virus imefika mwisho
     
  18. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2014
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu kiini cha hii bifu kilikuwa ni lile dili la Maralia haya mengine yalikuwa ni danganya toto tu na kama kweli Sugu alisovu issue ya Maralia :basi mgogoro umeshaisha hawa akina Mkoloni watakuwa wanaoigana na upepo ndo maana Mapacha wamejisalimisha mapemaa
     
  19. U

    Ududu JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2014
    Joined: Aug 16, 2013
    Messages: 903
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Naona damu ya usaliti tu hapa!Sugu kawaangusha wenzake na Ruge katumia akili nyingi sana katika hili.Rudini shule sasa..
     
Loading...