Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkoa wa Tabora hakuna mgao wa umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KELVIN GASPER, Sep 29, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Takriban siku ya tatu leo tarehe 29/09/2011 mkoa wa tabora hakuna mgao wa umeme. Hii inawezekana ni moja kati ya kampeni danganya toto za ccm za kuwasahaulisha wana wa tabora mgao wa umeme ili ccm ipigiwe kura katika uchaguzi jimboni igunga. Wakuu hakuna kudanganyika mpaka kieleweke si mnajua tanesco wameshindwa kesi kodi zetu watalipwa dowans muda si mrefu.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uchaguzi ukipita watawakatia wiki nne mfululizo. Hawana aibu, huo umeme wameutoa wapi? CCM kwa rushwa kweli nawaaminia. Wameshindikana!
     
  3. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    hata mimi nimejiuliza vipi tena,mgao umeisha nini? Nazani hizi ni cheap political tactics za magamba.nahisi baada ya uchaguzi mgao utakuwa mkali zaidi kufidia hizo siku 4.
     
  4. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ccm kazini
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Muwamba ngoma huvutia kwake.
     
  6. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Mwana nimekupata. Au ni kwa kuwa serikali imehamia igunga?
     
  7. G

    Gwaks makono Senior Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah kweli kaka npo nzega now kwa wiki nzima sasa sijaona umeme ukikatika kwa zaidi ya masaa mawili!
    Taadhali: ukirudi n mgao juu ya mgao!
     
  8. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nimefurahia sana.Leo ni siku ya 3 mfululizo nafanya kazi bila kuogopa mgao wa umeme.Kweli TABORA raha jaman.naomba uchaguzi usifike haraka ili tufaid umeme masaa 24.
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nilikaa tabora mwezi june nahisi mgao wa huko hauna makali kama dar sijui kwa nini?
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ngoja tucheki kama igunga wamekomaa au bado ni makinda ya ndege.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni rushwa. Ipingeni kwa nguvu zote.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    hehehehe mnachekesha kweli
    hamuijui ccm????????????? sasa nawaambia
    wakati wanachakachua kura watawazimia umeme
    jazeni kandili zenu mafuta maana
    hamjui siku wala saa ccm watakapowakatia umeme
    huku segerea jamaa alituzimia umeme
    kipindi cha kuhesabu kura na mpaka alipomaliza
    shughuli yake ya ubakaji wa demokrasia ndo
    akaurudisha,nawashangaa ninyi mnaokenyua
    meno yote 32 ya mtu mzima !!!!!!!
    labda ninyi wageni wa nji hii
    lazma watawaumiza tu
     
Loading...