Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkibambwa na mtoto mna nanihii mtamfanyaje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Dec 17, 2010.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Niwieni radhi kwa swali hili. Wengi hata hawafungi milango sometimes. Hivi mkikutwa mpo kama mlivyo zaliwa na mpo kwenye shugli na mtoto wenu wa miaka 8 mtafanyaje.

    1. Mtamwambia mlikuwa mnacheza.
    2. Mtampotea tuu.
    3. Mtamwambia kilicho kuwa kinafanyika.

    Sioni jibu, nisaidieni.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mwambie tuna tengeneza mdogo wako
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    MMMM shughuli kwelikweli ,ila yakitokea hayo inabidi
    Ujieleze kwa namna unavyomwelewa huyo mtoto wako .otherwise jaribu kumwelimisha mtoto wako awe ana
    Gonga mlango kama tabia nzuri kuingia chumbani kwa baba
     
  4. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mmm !! Inabidi uzuge kwa sana na ikibidi mumfundishe
    Kugoga mlago kila unapoingia chumbani .Huo ni ushauri wangu
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    ati mnatengeneza mtoto, mbona utazaa maswali yasiyo na majibu=!!!!
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,608
    Likes Received: 2,019
    Trophy Points: 280
    Utakuwa bado hujamjibu alicho kiona!!!
     
  7. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    watoto wa siku hizi wana akili kuliko hata nyinyi watu wazima,anaelewa kila kitu,muhimu hapo ni nyinyi kuhakikisha mnakuwa makini eti
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umebambwaaa?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,210
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Kwanza mtoto wa miaka 8 ni mkubwa vya kutosha kufahamu kinachoendelea unless maendeleo yake ya ukuaji yawe yamechelewa.

    Ungesema labda mtoto wa miaka 3-4 hapo ndo inaweza kuwa kazi kidogo. Lakini binti au bwa'mdogo wa miaka 8 atawastukia tu hata mumyeyushe vipi.

    Hivi mnadhani watoto hawako curious na mali zao? La hasha.
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo ni makwenzi tu. Kwa nini habishi hodi kabla ya kuingia. Bila ya kufanya hivyo atafanya mazoea.
     
  11. semango

    semango JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa miaka 8 unamfokea tu 'toka nje!' then mnaendelea.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi namuacha tu aangalie mpaka achoke atatoka mwenyewe nje
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Watoto wasikuhizi miaka minane??adanganyiki lamsingi nikumfokea kwakitendo chakuingia ndani ya chumba cha baba na mama bila kugonga basi tena kwa ukali wa hali ya juu!hivyo hakuna kujieleza kwa mtoto uliyezaa mwenyewe maana hakuna maelezo yenye busara unayoweza kumwambia only ni self defense machanism
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    watoto wa miaka nane siku hizi wanaomba mia utawakuta wako kwenye mabanda ya video mtaani wanaangalia MAPILAU
     
  15. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mnachezaa adult game, kabla ya kwenda kuoga
     
  16. m

    mams JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inategemea na malezi. Kwa umri huo kwa miaka ya leo atakuwa std 3 au 4 na hivyo niseme tu kuwa wanajua kinachoendele. Kama atakuwa na malezi mazuri lazima atapiga hodi kabla ya kuingia. Pia kama ana malezi mazuri akishaona mzazi yuko uchi hawezi ku stick au kung'ang'ania aendelee kuangalia. Otherwise game zuri ni usiku hawa madogo wakiwa wamelala!
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wamiaka nane akunachakumdanya kabisa akiona tu anajua mnachakachuana na fasta atatoka kabla ujamwambia chochote ila kama mwanao wa miaka hyo anaingia chumbani kwenu bila kugonga ni malezi mabaya sorry kama maneno ni makali
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkkong'oto tu kwanini aingie bila kugonga.
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Inabidi uwe makini sana(kufunga milango muda wote wa tukio) maana ilishatokea ishu kama hiyo wazazi wakaua soo kwa kumwambia mtoto tunapendana ndio maana tuko hivi,mtoto akajiondokea kwenda kucheza kufika kwa wenzake akaanza kuwasimulia baba yangu na mama yangu wanapendana,wanapendana sana,leo nimemkuta baba amemlalia mama kitandani, alikuwa anamuonyesha jinsi anavyompenda.
     
  20. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimeshindwa hata la kujjibu. pole kama yalikukuta.
     
Loading...