Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkesha wa miaka 50 ya uhuru wa Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TWIZAMALLYA, Dec 8, 2011.

  1. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamiiforums wote mlioko Dar es salaam karibieni mnazi mmoja kwenye mkesha wa kusherehekea miaka hamsini ya uhuru wa nchi hii.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    inabidi mgawe kinga kwa wingi sana "gavana"
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wpi JF Do dom....................tunakutana Nyerere Square?
     
  4. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama umetembelea maonyesho ya wizara na idara za serikali pale viwanja vya mwalimu nyerere, utakubaliana na mimi kuwa kinga haitakuwa ishu, maana karibu hospitali zote za umma na baadhi za binafsi zitakuwepo
     
  5. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vipi kuhus alshababy hawatukepo au mmekubaliana wasilipue mpaka maandamano tu
     
  6. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbagala zakhem pia watakesha, alaf arusha itakuwa pale snow crest hotel, kiingilio na masharti ya uvaaji kuzingatiwa.
     
  7. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kawe pia upo ila mpaka Sasa hawaweka chochote Sijui tunakeshaje hapa tanganyika pekers
     
  8. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aksante mdau
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi katika hili sikubaliani nalo kabisa eti kukesha kisa miaka 50 yakutawaliwa na wafrika wenzetu hakika ninachojua Tanzania haijapata uhuru ila siku inakuja tutapata uhuru
     
  10. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nilipita pale hazina juzi nikakuta massage kila mahali kushiriki mkesha nilipowasiliana na jamaa yangu akaniambia anashughulikia vinyaji (bia,maji na nk) kwa watakaokesha.
     
Loading...