Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkesha wa kusherehekea mawasiliano na majigambo ya wanasiasa wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Possibles, Oct 6, 2011.

  1. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Taarifa ya Habari ya TBC 1 Imeripoti wanakijiji wa vijiji vinne vya kata ya Kitere wakikesha kusherehekea kupata mawasiliano ya simu. Laiti wanajamvi mngepata nafasi ya kuona hali ya watu wale na sherehe yao UCHUNGU ungewapata mnapohusianisha na majigambo ya baadhi ya wanasiasa tulionao kuwa nchi imepiga hatua kubwa ya maendeleo.Hivi wanasiasa wetu wanayapimaje maendeleo!!?Au ndo kama 'mheshimiwa' mmoja aliyesema kuongezeka kwa foleni ni kiashirio cha maendeleo kwa kuwa watu wananunua sana magari!?
    Seriously; MUNGU atujalie viongozi wanaojua kueleza ukweli wa hali za wananchi majukwaani badala ya kujitapa.IT PAINS JAMANI
     
Loading...