Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Mke Wangu Anamaliza Pesa Kuwanunua Gigolo'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, May 10, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Nyota wa filamu Deuce Bigalow kulia akiigiza kama Gigolo kwenye filamu yake ya " Male Gigolo" akiwa na mteja wake mwanamke mwenye urefu wa futi saba.
    Ndoa ya miaka 20 ya mfanyabiashara mmoja tajiri nchini Italia inakaribia kufikia tamati kwasababu mke wake anapenda kutumia pesa vibaya kununua makahaba wa kiume 'GIGOLO'. Mfanyabiashara mmoja nchini Italia amefungua kesi mahakamani kuivunja ndoa yake baada ya kugundua kuwa mke wake anatumia pesa nyingi kuwahonga makahaba wa kiume "Gigolo".

    Mfanyabiashara huyo ambaye jina lake liliwekwa kapuni aliamua kumuajiri mpelelezi achunguze mienendo ya mkewe baada ya kuona pesa katika akaunti yao ya pamoja zinatoka kwa wingi.

    Ripoti ya mpelelezi huyo ndiyo iliyopelekea ndoa hiyo ikaribie tamati yake baada ya kubainisha kuwa mke wa mfanyabiashara huyo tajiri alikuwa akitumia pesa nyingi kuwalipa Gigolo na kutumbua nao raha kwenye klabu za starehe.

    Mfanyabiashara huyo ameamua kuivunja ndoa yake na mkewe huyo ambaye wameishi pamoja kwa miaka 20 sasa.

    Kumekuwa na ongezeko la wanaume makahaba nchini Italia kutokana na wanawake wengi matajiri wenye umri kati ya miaka 30-40 kupenda kuwanunua magigolo dhumuni kubwa likiwa ni ngono.

    Kumekuwa pia na ongezeko la tovuti zinazotoa huduma za kukodisha magigolo. Tovuti hizo huweka picha za wanaume wanaojiuza wakiwa katika mapozi mbalimbali na hivyo kuwapa nafasi wanawake kuchagua wanaume wanaotaka kutumbua nao raha.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hata bongo si ndio viserengeti boy na vichenchede?
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna shida kwenye ndoa yenyewe ndio maana huyo Mama kaenda kununua vijana wamridhishe nje ya ndoa.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    therengeti therengeti boy hivyo mamakazidiwa
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dunia kushnelllllllll!!!!!!!!!!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tatizo juu ya tatizo
     
Loading...