Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mke kawa mkatili kwa mumewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr Mayunga, Jan 6, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Afisa mkubwa wa serikali anayeish mjini moshi,ingawa alikua na makazi pia arusha i.e. Ana mke na watoto wa 3.mwaka juzi aliamua kuamishia familia yake arusha,ili yeye awe anakwenda mwisho wa wiki.Siku 1 katikati ya wiki aliamua kwenda kwake arusha,njiani akanunu mboga(nyama) ili awapelekee wanae wakale.Kufika nyumbani (arusha) alimkuta mzee mwenzake ndani ya chumba na mkewe,mwanamke akawa mkali kwanini ameenda siku hiyo.Mwanaume akamuita mwanae akampa ile nyama aipeleke jikoni,alafu yeye akaondoka.Huku nyuma yule mwanamke akaichukua ile nyama akaiwekea sumu ya panya,alafu akaipeleka police na kushtaki kuwa mme kaileta.Mpaka sasa kesi inaendele,Hivi ni kwanini huyu mwanamke amekuwa mkatili hivi.
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizo ni akili zilizo pitwa na wakati.....Police kwani wajinga c wata investigate nani kafanya hayo.

    Kuna kamsemo kakizungu kanasema; We always leave a fingerprint on every life we touch. Make sure your touch is gentle.

    Yani hapo amekosa mengi huyo mwanamke, anakosa mme na anakosa hawara....C dhani kama atasalimika kwenda jela.
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Usilolijua litakusumbua, sanasana utabaki na labda tu!!!
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhh! alikuwa mke au hawara! kuna mashaka hapa
     
  5. r

    rehema nyuda Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanamke atakuwa lilekabila ambao hua wanawatanguliza waume zao kuzimu ili wao waachiwe mali.
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kabila gani hilo?
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ni kweli lakini kwa uchangiaji huu kuna kila dalili za uchochezi.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    MMMH, nina maswali milioni ya kijinga na ya maana.
    Ntauliza badae..
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    swali litakuwa alijuaje kama kuna sumu ya panya ndio apeleke polisi?
    polisi hapo watamla hela zake ukweli uko wazi
    mzee atimue huyo mama arudi kwao akajifunze adabu na sidhani kama tena anafaa kuwa mke mwema
    baba awachukue wanae akae nao kama nyumbani yao arusha bora apangishe amwondoe huyo kizazichabina
    kaniudhi sana huyo.
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    swali la msingi.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bado natafakari ...
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na nyama pia amekosa.
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    atakiona cha mtama kuni bora tu anagesepa zake kuliko kujitafutia makazi lupango
     
Loading...