Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkazi mmoja wilayani Bukombe afanya maamuzi mazito

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Sep 25, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkazi mmoja wilayani bukombe mkoa wa shinyanga amejipiga risasi mdomoni na kufariki muda mfupi baada ya kuanza kupatiwa matibabu, alichukua maamzi hayo kwa madai ya maisha magumu mkazi huyo bw. Maganga alifanya kitendo hicho mbele ya mkeweTeresia na bw. john ambaye ni jilani yake..yako wapi maisha bora kwa kila mtanzania?...source redio 1
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Source ya habari hizi
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mchungaji hujaenda kwenye ibaada...source ni radio one
     
  4. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ange mtafuta alie mwaidi maisha bora ndo am ue
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kweli kuliko kufa mwenye ni bora angemsubiri kilimo kwanza amudunde risasi ndiyo ajiue na yeye..
     
  6. Tonny

    Tonny JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mkazi nae ni mzembe sana anamiliki vipi silaha ya moto then anakuwa na maisha magumu?
     
  7. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtoa kafara anaendelea na kazi yake.Jah kaya unatisha.
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunisia ilianza hivihivi, jamaa akajitia moto hadharani...
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huyo nae mzembe. Wangapi wana maisha magumu lakini hawajiui? Siku zake zilishafika. R.i.p
     
  10. S

    SALOS Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo ana sababu nyingine sio ugumu wa maisha pekee
     
  11. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ata mie nashanga....aaaaa!! Au Rage nae ana maisha magumu nini.. asee
     
  12. r

    ropick2003 New Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda alipokea majibu toka angaza ila kuficha ukweli wanajidai eti maisha magumu....je angekuwa kama wale waishio kwa nguvu za macho..kwa kutwgemea jalala liwatunze????
     
  13. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hata mimi nimejiuliza swali hilo hilo
     
  14. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nadhani kujiua si suluhisho la matatizo. Dawa ya tatizo ni kulikabili mpaka suluhu ipatikane. Huko ni kukimbia majukumu. Namlaumu sana marehemu.
     
  15. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata mimi ntakapotaka kujiua lazima yule aliyeniaidi maziwa na asali mara sijui brabara za juu ntakwenda nae kwa nzambe tukale vzur maziwa na asali kwa mwenyewe sub annah allah
     
  16. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pesa ya kununulia bunduki anayo lakini pesa ya kula yeye na familia hana. Kuna walakin!
     
  17. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mbavu sina!
     
  18. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hivi ni kweli alikuwa hajui matumizi ya silaha? mbona wenzake wanatumia vizuri, kumrekebisha anayekuletea kiwingu.
    mfano gamba ukiwaona lilivofanya kwa dereva wa daldala
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maamuzi MAZITO mpaka sasa ameyafanya Lowasa pekee...
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,108
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    heeeee,maweeeee
     
Loading...