Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkasi kipindi cha salama ushuzi mtupu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Nov 15, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    salama ajipange kwakweli kipindi chake ni ushuzi mtupu mimi hata sijaelewa alikuwa anaelezea nini, kapo kapo tu , simchukii ila namuambia ukweli kaanza vibaya

     
  2. B

    Bayo Senior Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwenyewe hicho kipind cjakipenda kabisa... Labda kitanoga huko mbeleni.. Maana salama huwa n mbunifu
     
  3. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    lengo kubwa la hiki kipindi ni kuona umbea ambao huwa unaongelewa sehemu za salon, kwahiyo kama unapenda umbea thats your show, ila kama upo conscious huwezi sikiliza
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwani mlitaka kipindi kiweje?
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..@red, Chonde chonde kama hukubaliani na jambo flani sio lazima utumie lugha isiyo ya kistaarabu kuwasilisha fikra zako binafsi hapa jamvini. Kama hukubaliani nae na hiko kipindi basi tuma maoni yako kwake moja kwa moja.
     
  6. n

    ngwini JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv ushuzi ndo nini?
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haimanishi kama hukipendi wewe na wote wahakipendi, usiangalie angalie channel nyengine....
     
  8. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tatizo mmeshamzoea salama akfanya vpindi vya burudani.Hivyo kubadilika kwake ndo mnaona kama kipindi kibaya kiukweli kipindi sio kibaya ila bado tu hatujamzoea yoo...
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mimi nilikipenda jinsi alivyokuwa anamhoji Irene kwa ujanja ujanja mpaka anatoa mambo ambayo huenda usingeyafahamu. Hakuana mtu ambaye amekamilka, tunajifunza kutoka kwa watu wengine ili tusinya makosa yaliyofanywa na wengine. Kumbuka lile swali alilomwuliza kama alishawahi kufanya map....zi bila kinga naye Irene akakubali. Hukujifunza kitu hapo?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...