Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkasa mzito wa mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cement, Sep 9, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [h=6]Umelala na mumeo ndani usiku kama saa saba mlango unagogwa kwenda kufungua unamkuta mama mkwe anakuambia anamuhitaji mwanae mwanae anaenda kuongea na mama yake anakuja kukuanga.

    Mume:mke wangu naenda kwa mama chumbani kwakwe kupaka dawa

    Mke:dawa??

    Mume;ndio dawa mama anaenda kunipaka

    Mke;sehemu gani kwani dawa unapakwa na kwanini mama ndio akupaka

    Mume;mama ndio kaenda kwa mgaga kanikuta ninamataizo kaambiwa anipake dawa mwili mzima
    .
    Mke:mwili mzima??khaa sasa kwabnini nisikupake mie mkeo abaye ninahaki zote za kukuhudumia mume wangu jamani

    Mume;ndio hivyoo mkeo wangu..

    Huyo anatoka mda wa saa nane usiku anaenda chumbani kwa mama yake kavaa kibukta anakaa huko mpaka saa kumi kasoro anarudi ndani jamani..

    Je ingekuwa ww ungefanyaje hapo?????


    [/h]
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Naumia na kusali kukemea mapepo yote na mawazo ya waganga in Jesus' name!
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    mhhhhh! Hii kali!!!:A S-confused1:
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kule kwenye facebook wewe ndo uliiweka? I mean Wewe ndo mhusika au umeiba story ya watu?........... maana kama sio muhusika, na kama hii story ya kweli na umeibeba hujamtendea haki dada wa watu.....


    Usiku mwema
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,468
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Imekutokea wewe? Inaonekana wahusika wanaamini mambo.ya kishetani kwanini mke wake hakushituka kuhusu mganga?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, siwezi hata mpigia picha mama wa mshkaji na mwanae. Ni kuwavunjia heshima wote wawili.

    Niko nje ya hapa.
     
  7. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi mwanaume.
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    jipange bro..
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ingia ndani Kongosho, imagine mbaba labda 30's anaenda kupakwa dawa...... I hope hawakuishia kupakana dawa......maana washirikina wana mambo mengi ya ajabu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Stori kama hizi napata taabu kuushirikisha ubongo wangu..
    By the way nafanya kupita tu...
     
  11. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    kwani mumeo mngoni...........?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mwongo inatakiwa uwe na kumbukumbu za hali ya juu.
     
Loading...