Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MKAPA awa MAKAMBA UDSM...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 13, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,479
    Likes Received: 2,722
    Trophy Points: 280
    Katika Mhadhara unaoendelea UDSM juu ya mchango wa sanaa katika mustakabali wa nchi zinazoendelea,Rais Mstaafu Benjamin W. Mkapa amejikuta nje ya mada.Mhadhara huo ulioandaliwa na Kigoda cha Mwalimu Nyerere-Sanaa cha Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,Mkapa aliacha mada na kuanza kuzungumzia siasa kama afanyavyo Katibu Mkuu Mstaafu wa CCM Yusuph Makamba.Makamba huzungumzia siasa popote na kwa yeyote,kwenye jambo lolote.

    Mkapa alijikita zaidi kwenye kuzungumzia siasa kwa kurusha vijembe kwa upinzani badala ya kubaki kwenye mada.Mkapa,kwanini lakini?!
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Taarifa uliyoitoa ni nzuri,lakini haina mvuto kwa kuwa ni general sana!kwa nini usitupe nukuu moja ili tumtasimini vizuri!
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli. ni vijembe gani hivyo?
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vincent nyerere yupo?
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu nyoosha maelezo, sijaona update yoyote ya KIGODA toka kimeanza.
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Haya ndio matatizo ya waleta mada kuwa biased!
    at the same time anataka kufikisha ujumbe , at the same time anataka wanaoupokea waupokee kwa vile alivyoelewa yeye.
    kweli vyu vikuu vya kata vimeharibu elimu tanzania!
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bwaña hakuna mashindano ya kuleta mada,kama haujakaa vzul subiri waliotulia watuletee habari
     
  8. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    si ndio ugonjwa anaougua? Kichwa moto, tumbo moto, na kila kitu moto kisa M4C.
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tutajie vijembe hivyo na vilikuwa vingapi? ili na sisi tupime kama kweli ni vijembe.

    siasa ziko kila mahala hata JF tunahamisha mada mara nyingi.
     
  10. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,479
    Likes Received: 2,722
    Trophy Points: 280
    Mkapa ameuzungumzia hadi uchaguzi wa Arumeru Mashariki.Kuna wakati alisema:'wenzetu(akimaanisha wapinzani) wanakwepa kuhudhuria mihadhara kama hii.Wao wako busy na mikutano ya hadhara mikoani kujenga chama chao'
     
  11. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,323
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mbona we mwenyewe huna tofauti nao?badala ya kuzungumzia mada husika na evidence unabaki kueleza wasifu wao,jipange mzazi
     
  12. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jamni muweke alichozungumza huyo hayawani Chinga
     
  13. d

    deonkaka New Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pls that is out of proportion.It is a party like others and we did put them by election (not thugs)again you can do otherwise in coming elections.
    Thanks
     
  14. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukimega tonge lazima ujue utachovya wapi kama unaona hizo ni mbwembwe tu, jaribu kumega halafu ndo uanze kutafuta pa kuchovya.
     
  15. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh, akiwepo Chenkapa ataingia mitini
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee mkapa you should on your bed now
     
  17. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hebu tujuze kidogo tupate kujadili
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Mimi naona ni damu ya Mwalimu aliyomwaga ndiyo inamfanya abakie mtu wa kuwewesekaweweseka.Namchukia sana huyu mkimbizi toka Msumbiji.
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Kiwewe cha 2015 kimeanza mapema!!!
     
  20. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aeleze hapohapo kwa nini alimuuwa jkn......
     
Loading...