Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkapa akimtunuku dakta kikwete shahada

Discussion in 'Jamii Photos' started by babukijana, Nov 27, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG]

    kazi ipo hapa
     

    Attached Files:

  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haya manguo nilikuwa nayaogopa kweli aah kumbe yakawaida tuu hata watoto wachekechea wanavaaa!
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    he he,muda si mrefu watu wataanza kuyatinga kwenda nayo twanga pepeta.
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Duuh, kwahiyo kikwete ni mhitimu wa kwanza wa UDOM katika level ya PHD, kazi kwelikweli, ndio maana wakakiita Chuo Kikuu cha Kata.
     
  5. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongo Dar es Salaamu
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mimi naomba Phd yangu maana nimelipa ada na huyu Fisadi Kikwete amelipa wapi ada? au ndio ufisadi umeshaanza Udom? Phd ya nini sasa amepewa huyo Kikwete? amefanya kitu gani cha maana katika hili Taifa la Tanzania? au kuchakachua? Na mbona Fisadi Mkapa anazidi kunenepa kama pipa? Kama ingekuwa binaadamu anachinjwa kwenye X-mass basi Mkapa asingebaki maana amenona
     
  7. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sura ya mhitimu inasema yote kuhusu alichotihimu.
     
  8. M

    MchungajiMakini Senior Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Apr 4, 2008
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wanasiasa wengi au viongozi wengi wanaitwa dr. Eti wamepata shahada za ma dr.
    Hawa watu utawakuta mawaziri na kupewa vyeo vikubwakubwa lakini huu udokta wau hawawezi hata kufanyia uperesheni ya panya.

    1. Sasa mie nataka kujua kikwete alisomea nini hata apewe shahada?

    2. Ni shule gani ambao mkapa alimsomesha sababu najua anayesoma ndio akimaliza kuhitimu ndio anapewa shahada, sasa hapa vipi?

    3. Na haya maguo yapo ikulu au kwenye nyumba ya mkapa?

    4.serikalini kuna ma dr. Tele
    dr.shein na wengine lakini huu udr. Wao mbona hawajui hata kutengeneza dawa za mtu au malaria?
     
  9. Dadii

    Dadii Senior Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani msiwe wakali huyu ni Dk ombaomba, anapiga suti anakuwa matonya ulaya na Amerika,anacha dhahabu,almasi na madini kibao home.
     
  10. Dadii

    Dadii Senior Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yap namuona Mada Maugo na Francis Cheka
     
  11. S

    Shiefl Senior Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda wa anga ya Tz huyu, hamjaona watoto wa Udom kila sism ikipondwa wanakuja juu. Nasikia kule hata wanafunzi wenye domo domo wanafukuzwa usiku?
     
  12. Dadii

    Dadii Senior Member

    #12
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani huyu ni DK Ombaomba, anapiga suti alafu anaenda kuomba ulaya na Amerika,wala sisi Watnzania hatujamtuma.

    Tumemwambia hakikisha madini yetu yanatufaidisha lkn wapi,kila siku kigulu na njia naenda kwa obama, mbona yeye aji?

    Acha kuombaomba bwana unatutia aibu,tuna madini,mbuga,bahari,ardhi,watu na siasa chafu.
     
Loading...