Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkakati wa kumshinikiza Kikwete ashiriki kwenye mdahalo wa wagombea uraisi JMT

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwafrika, Aug 30, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu kimoja kimenifurahisha sana kwenye kampeni za uchaguzi wa congress wa marekani mwaka huu. Kuna mgombea mmoja wa senate toka jimbo la Nevada anaitwa Sharon Angle. Mrs Angle bana alikuwa na tabia ya kuchemsha kiaina akikutana na vyombo vya habari. Viongozi na waandamizi wa chama cha Republican wakamshauri asiongee na vyombo vya habari (ili kuficha aibu).

    Jamaa wa media ya NV wakaanza kumshikia bango ili aongee na media. Kuna wakati hadi alikimbia mbio kuelekea kwenye gari yake na waandishi wa habari walichofanya ni kuonyesha hiyo story live kwenye news zao. Presha nyingine ilitoka kwa liberal groups ambazo zilianza kurusha matangazo kwenye media kumshinikiza Mrs Angle aongee na media ya NV.

    Presha imekuwa kubwa hadi Mrs Angle ameakubali kuongea na media...... ili kukwepa aibu.

    Utagundua kuwa Kikwete amekataa kukutana na wapinzani wake kwenye mjadala. Jamaa anajificha kwenye mgongo wa Kinana kila inapokuja issue nzito inayomhusu.

    Kwa vile media ya Tanzania iko kwa upande wa ccm (kwa asilimia kubwa), sitegemei kama watu wa media Tanzania watamshinikiza Kikwete ashiriki kwenye mdahalo. Ningewashauri CHADEMA watengeneze matangazo (hata flyers) za kuuliza kwa nini Kikwete hataki kushiriki kwenye mdahalo ili kuelezea sera na mipango yake!

    Sidhani kama hili nalo litakuwa tusi (kwa tafsiri ya Mhando na Kinana)
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa kumrahisishia kazi mkuu wa nchi, madesa yaruhusiwe kwenye mdahalo:

    [​IMG]
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Atajibu nini kwenye mdahalo anajipya kwani?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kikwete aruhusiwe hata aje na wasaidizi na maswali apewe kabisa! Uwezo wake unajulikana. Kwanini anaogopa kiasi hicho, ninaamini Prof Lipumba na Dr Slaa watamwaibisha sana.
     
  5. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa kitendo cha jk na ccm kukacha mdahalo wa masaa 3 tu, ni ukandamizaji wa demokrasia, so watanzania tutengeneze mabango na tuwapigie simu ccm makao makuu kushinikiza jk akubali kuhudhulia mdahalo na kama hataki chadema na vyama vingine vitumie hiyo platform ya mdahalo kuimaliza ccm, that is very big opportunity chadema need to use with or without ccm
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yaani hapa nilipo ninasalivate big tyme ...ajaribu tu aone cha moto.

    Rev, nimecheka hiyo ya kupewa maswali in advance.
     
  7. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hiyo aibu itakaympata mtu mzima mimi hata sitaki kuwa shahidi na wala sitotaka hata kujua kilichoendelea.
     
  8. T

    Taso JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Analysis na comparison za Mrs. Angle hazitusaidii katika siasa za uchaguzi Tanzania.

    Kwetu huwezi kuingia matatizoni kwa kuogopa kuongea na press, wewe upo, lakini wapiga kura hawapo, Nevada!

    All politics is local.
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    sim-suport JK wala CCM, lakini hili la mdahahlo siku zote huwa silikubali na sababu kubwa ni power ya CCM kwenye hizi media, Tatizo wanaweza kutafutwa watu maalumu wa kuuliza maswali ambayo yatakuwa yapo zaidi kumjenga JK na Kumbomoa Slaa
     
  10. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimekupa thanks kwa vile umenikumbusha kuwa nilitakiwa kuweka kituo baada ya Mrs (darn you guys ... i kinda like this)

    Hayo mengine nakubaliana nawe up to a certain point.
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135


    Mdahalo usubiri ramadhani ipite, akishindwa kisingizio chake kitakuwa ni saumu kali
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu huwa anafunga na glass yenye glucose ikiwa mezani!
     
  13. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Hata kama hazisaidii sasa anachoogopa ni nini? Basi hata kuja hapa Houston pia anagwaya.! Anaogopa nini? Mbona Obama alienda kuongea na Republicans ndani ya kikao chao?
    Ama anaogopa kuanguka na kifafa issues zikiongewa?
     
  14. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,350
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sioni sababu ya Raisi kuogopa mdahalo,miaka kumi waziri wa mambo ya nchi za nje,miaka 5 Raisi wa jamhuri wa muungano wa Tanzania,labda kama kuna kitu kingine.
     
  15. T

    Taso JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kikwete aje Houston kufanya mdahalo na nani wewe disconnected non-voter wewe?

    Ya Obama kuongea na Republicans hayatuhusu hapa, sio jukwaa la kimataifa, ni la uchaguzi wa Tanzania.
     
  16. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    NADHANI INABIDI KWENYE HUO MDAHALO AJENGEWE GRILL KABISA....Maanake pamoja na uwezo mdogo wa hoja pia wanaogopa asije akapata tatizo kubwa kuliko kuanguka kwake kulikozoeleka.
     
  17. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afya, akili, roho na mwili wake havimwezeshi kukumbana na maswahibu ya kujibu maswali. Kwa sasa anaweza tu kuhutubia bila kuulizwa na kwa muda fulani. Ukimvuta kwenda saa 3 na tension ya maswali hatafika.
     
  18. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yaani hiyo picha umenifurahisha sana, sikuwa nimefikiria kuwa Mkuu wa kaya yangu amebeba desa.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa kichwani zimo kweli? Ameropoka Mbeya anampango wa kununua Bajaj 400...tenda kwa akina Jeetu na Ramesh Patel
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata mimi nakubaliana nawe mkuu
     
Loading...