Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkaguzi mkuu wa mahesabu katika chama!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Apolinary, Sep 9, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wana jf naomba mnijuze kazi ya mkaguzi wa mahesabu katika chama anatakiwa awe ni sifa ipi? Na vile vile halmashauri kuu inaweza kuchagua wajumbe wa kamati ya nidham ili hali viongozi wote wa chama hawapo?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,336
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Chama gani; Cha siasa, kipi? Cha ushirika? cha kufa na kuzikana?
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo!
     
  4. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    chama cha kufa na kuzikana
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,336
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Asante kaka. Angalia katiba ya Chama chenu cha kufa na kuzikana.
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Thankx
     
Loading...