Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjumbe wa NEC ya CCM taifa kurudisha kadi mkutano wa CHADEMA Reading

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Aug 21, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna habari ambazo bado hazijathibitishwa kuwa kada wa ccm ambaye pia ni mjumbe wa NEC kwa muda mrefu yuko Uingereza kwa ajili ya kuhudhuria mkutano mkubwa wa Chadema utakaofanyika Reading tarehe 26/08/2012. Habari kutoka vyanzo vyetu vinasema mjumbe huyo kaamua kufanya hivyo kwa sababu amechoshwa na mambo mengi yanayofanywa na CCM kwa hiyo ameamua kuingia upinzani ili aweze kuwakosoa bila kuwa na hofu
    MORE DETAILS TO COME..

    UPDATES...
    Hizi habari zimethibitishwa lakini mhusika ambaye tayari ameisha shika nyadhifa mbali mbali serikalini kaomba jina lake lisitajwe kwa sasa mpaka siku ya mkutano ambao utarekodiwa na video zitarushwa kwenye television mbali mbali Bongo
     
  2. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Chilisosi,
    Hii habari ni nzuri kama itakuwa haijaongezwa chumvi, tomatpsosi wala chilisosi. Hii itakuwa ni twanga kotekote!
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huko reading ndio wako wafadhili wa chadema anaosema nepi?
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hizi habari habari za kinabii maranyingi huwa si za kweli
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Halafu mimi kinachoniboa na baadhi ya members ni kuwahi mno kuposti habari kabla hazija'mature.
    Imagine huyu mtu akisoma hapa ataamua nn?
    Majuzi Lema aliongea hadharani kuwa Sita na wenzie wangetangaza kujiunga na cdm, lkn waliposikia wakatangaza kuwa hawana ndoto hizo!
    Tuwekeni hbr zenye credibility.
     
  6. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    You will be shocked
     
  7. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Isijekuwa anatafuta hifadhi kufichia madhambi yake. Tuwapime kwani ngumu sana kumpata mwanamagamba msafi.
     
  8. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa si unge subiri hadi zithibitishwe!!!!
     
  9. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    confirmed
     
  10. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    KWANINI ASITAJWE KAMA ANANIA THABITI???
    UPDATES...
    Hizi habari zimethibitishwa lakini mhusika ambaye tayari ameisha shika nyadhifa mbali mbali serikalini kaomba jina lake lisitajwe kwa sasa mpaka siku ya mkutano ambao utarekodiwa na video zitarushwa kwenye television mbali mbali Bongo[/QUOTE]
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    tumechoka na habari za siri siri mtajeni>>> we r tired now... Habari hizi msiweke kama hamna jina
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Tunasubiri
     
  13. a

    andrews JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    abuu faraji tuma wajumbe kwa ajili ya kupeleka habari kwa balozi maana hatumuogopi mtu utabakia kuwa kibaraka wa utawala mbovu lakini tunamtanguliza mungu na tutafanikiwa nyie ccm tambikeni uweni wapinzani fugeni majini chadema ni nguvu ya mungu tu
     
  14. B

    Bull JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu Reading Mzee wa Kazi.lakini nakutahadharisha tu ile orodha yako ya wasomi wengi wao hawana kazi za professional tunalinda nao madukani au yule Mzee Aseri anafanya Care hapa Reading kile cheo cha kusema Mwenyekiti wa Copmuter 4 Africa si kazi ya kulipwa. Aseri hana tofauti na Susan mzee wote wanaogesha wazee wa kizungu.hata DR Lusing==== hajwawahi kufanya kazi ya professional.na ni failure through and through waulize DP chama cha Mtikila na CCM Reading aligombea ukatibu wa CCM akapigwa chini . huko TA ameongoza kama katibu mkuu hakuna alilofanya akaja kuwa Mwenyekiti hakuweza kuitisha kikao hata kimoja. ni liability hana uwezo wa kisiasa. na watakudharau wewe kuwa huna shule .
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    mkuu siyo sababu, mtu mzima ukiamua kitu umeshaamua. huyo sita ni mtata, bado anafikiria kwamba ccm itampa urais kwa upande mwingine bado anaipenda CDM na sera zake za kurudisha madaraka kwa wananchi. wanasiasa ndiyo walivyo.....
     
  16. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunamkaribisha lakini mambo yote ya uccm yabaki huko
     
  17. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa ni mpambe tu asikupe tabu. kushinda ubbalozini au kuwa mpambe wa balozi sio kuwa usalama wa taifa. Mtu wa usalama wa taifa hawezi kuzunguka mitaani kujisifu kuwa anafanya kazi ikulu
     
  18. D

    Dr.Who Senior Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kweli chadema ni chama cha walokole, kinategemea mungu na maombi...aleluja!!!!
     
  19. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukimtaja Lema, mie namjua kama mropokaji sana....na haionyeshi atajirekebisha!
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Chilisosi ni malariasugu version ya chadema! Yaani mjumbe wa nec anataka kurudisha kadi, tukio kubwa hivyo likafanyike Reading, kwenye kikao cha kichekibobu ambacho hata hakitambuliwi na katiba ya chama!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...