Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjomba!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, Apr 30, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mjomba kile kiitikio chako cha kunitumia vocha ulikiimba vizuri sana! ila zimepita siku nne tangu unipe ahadi yako. Mjomba kuuzunguka mbuyu si kazi, kazi kuukumbatia. mjomba kubeba gunia la misumari wakati una kipara huo ni ujinga, ni sawa na nazi kuvunja jiwe, au kutawaza kabla ya kujisaidia. kuendesha si kwenda haja kubwa,mjomba! wala kushuta si kupiga chafya. usifananishe suruali na msuli,mjomba. ah! natania tu, mjomba ila kweli ukipata buku nitumie vocha!
     
Loading...