Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjomba we yamekukuta!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 26, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sitasahau siku moja nilikuwa nakatiza mitaa ya sahare Tanga.Nilikuwa nimeboreka tu kukaa school wikiendi nikaamua kuranda randa mitaa hiyo japokuwa nilikuwa siijui vizuri.Basi katika tembea tembea,nikafuata njia moja pana tu japokuwa sikujua inaelekea wapi.Njiani nilikutana na akina dada watatu wanasukana.Sijui kwa nini niliamue vile,ila niliamua kutowasalimu,nikapita makavu full kuwachunia.Wale akina dada wakaacha kusukana huku wakiniangalia kwa mshangao.Duh!nilipofika mbele nilikutana na bonge la ukuta yaani njia ndo imeishia hapo halafu hakuna njia mbadala ya kuchepuka.No way out,ilibidi nirudi nilikotoka kwa njia ile ile.Nilipowafikia wale akina dada walikuwa hoi kwa kicheko,'hehehee!,haloo!watu bwana,naona hajamkuta mwenyeji wake.Toka siku hiyo nimeshika adabu,salamu muhimu kwa kila ninayemkuta.vipi wewe,umewahi umbuka kwa chochote kile au kushuhudia mtu akiumbuka?,jiachie utupe story yako!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    ukome. Salamu haigombi rafiki yangu
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    mi hizi mvua za juzi dar ziliniabisha, sikujua kumbe nilivaa viatu vyenye tundu kwa chini. Sasa katika pilika pilika za hapa na pale nikafika kwenye nyumba moja ambayo ilinilazimu nivue viatu. Wee! Mbona ilikuwa kimbembe hizo sox.
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Jamaa yangu mmoja alipitiliza kituo bila kupenda asubuhi baada ya kujenga banda lililosababishwa na binti mmoja aliyesimama mbele yake. Alishuka kituo cha 3 baada ya banda kuvunjika. Bahati mbaya alikuwa kachomekea
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ahahahaaah!mkuu umeniacha hoi sana,ladies hawajui tu,wanatutesa sana na usiombe ikawa umevaa suruali ya kitambaa laini,utafoji mkongojo wa mzee utembee kwa kuinama.
     
Loading...