Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa Katiba Mpya, ni kwanini walio madalakani wanasita kutoa msimamo chanya?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Hmaster, Dec 31, 2010.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu kuanza kwa hili la madai ya katiba mpya ambayo ndiyo itakuwa dira yetu watz wote, naona kemekuwa na upinzani mkubwa mno kutoka kwa watawala. Ukifuatilia utagundua ya kwamba jamii nzima inakubali kwamba katiba ya sasa imepitwa na wakati na kwamba kinachotakiwa ni kuandikwa kwa katiba mpya. Sasa hawa jamaa wenye dola wana maslahi gani na katiba ya sasa hadi waing'ang'anie tu hiyohiyo? Naomba tulijadili hili kwa pamoja wana JF!
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Mkuu hao wanogopa jela.Kila wakisikia Katiba Mpya wanaiona milango ya segerea.Lakini tunao hawa mpaka tuwashikishe adabu, nyama pori hawa.
     
Loading...