Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjadala wa hukumu ya mahanga [segerea] na haishi [sumbawanga] mjini.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mohamedi Mtoi, May 2, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wakuu.
    Nia sio kuingilia maamuzi wala kile kinachoitwa kuingilia uhuru wa mahakama. Binafsi napata Tabu kuziweka kwenye urari hukumu kati ya Makongoro Mahanga wa jimbo la Segerea na ile ya Hilal Haeshi wa jimbo la Sumbawanga mjini.

    Naona tuhuma za Mahanga zilikuwa wazi kutokana na aina ya ushahidi kama jinsi zilivyo kuwa wazi hadi kumuengua Haeshi. Wabobezi naomba msaada.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    nimechoka na hizi mahakama zetu..
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mkuu kila mtu yuko flabagasted. Tunajiuliza majaji wameweka professional zao chini na kutoa hukumu kwa kuogopa MKULU au ViPi? Ushahidi mkubwa tena wa wazi bado jaji anakuwa very irrational bila aibu anaminya haki ya mtu kumfurahisha mzee kicheko!!. Naamini utafika wakati ambao watarudisha mezani professional zao ili watende haki lakini watajikuta too late wameshakuwa washtakiwa. Mbaya zaid watahukumiwa na sheria walizokataa kuzitumia ingawaje walizijua na hapo watasikia uchungu wa kuzikwa ukiwa hai.
     
  4. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ukisoma kwa makini utaona ya kuwa Mpendazoe katika madai yake alisema walimkamata Dr Makongoro na masanduku ya kupiga kura.Alipotakiwa kumleta shahidi mmoja tu wa wale waliomkamata na kumpeleka polisi,Mpendazoe badala ya kumleta shahidi, yeye akapeleka gazeti lililoandikwa Makongoro akamatwa na masanduku ya kupiga kura
     
  5. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ukisoma kwa makini utaona ya kuwa Mpendazoe katika madai yake alisema walimkamata Dr Makongoro na masanduku ya kupiga kura.Alipotakiwa kumleta shahidi mmoja tu wa wale waliomkamata na kumpeleka polisi,Mpendazoe badala ya kumleta shahidi, yeye akapeleka gazeti lililoandikwa Makongoro akamatwa na masanduku ya kupiga kura
     
  6. k

    kamili JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Waliomshitaki Lema huko Arusha hata ushahidi wa kagazeti walikosa na bado walishinda!!!!!
     
  7. f

    fadhil sebeku New Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    omba kwa wale ambao watapata au wanayo hukumu watusaidie ili tuwezekuisoma nasi tupate cha kuchangia
     
  8. w

    wade kibadu Senior Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina imani na mahakama za tanzani kama nilivo sina imani na serikari ya sasa.
     
  9. L

    Luckendo Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata nafasi ya kusoma hiyo hukumu; ni uzembe tu wa petitioners kutoa ushahidi, na pengine wakili wake alaumiwe;
    1. Kwamba mtendaji alikamatwa na matokeo feki na Mpendazoe kwenye Amended Petition alisema ana ushahidi wa CD ambao angeuleta Mahakamani, lakini hakuupeleka.
    2. Kwamba kuna kijana alikamatwa na mihuri na karatasi za matokeo na angepeleka CD, hakuipeleka mahakani pia.
    3. Kwamba Makongora alikamatwa na masunduku kumi, alipeleka gazeti ambalo hata halikumtaja mtu zaidi ya kusema mgombea wa chama fulani; na hata hivyo hakukua na ushahidi uliotolewa mahakani.
    Etc! Kwa kifupi ni kwamba hawakuthibitishwa madai yao "beyond reasonable doubts", Na hata yule aliyeamua kesi ya lema hakuwa na ushahidi wa kumvua Lema ubunge; Wakati hukumu ya Lema imejaa mapungufu kibao; hukumu ya Mahanga ni uzembe wa walalamikaji kuwa makini na ushahidi walioupeleka mahakani, inawezekana wakili hakuwa fit kivile.

    I humbly submit.
     
Loading...