Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitoto ya sikuizi bwana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KML, Aug 7, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dogo anaulizwa na mwalim wake

    Mwalimu: Leo tarehe ngapi
    Dogo: Tarehe Saba
    Mwalimu: Mwezi gani??
    Dogo: Mwezi mtukufu wa ramadhani
    Mwalim: Pumbaaafuuuuu..
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kwani siyo kweli?
     
  3. allan

    allan Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15

    Kajibu sawa katika mahali pasipo sahihi kama tu aliyeuliza swali ni mwalimu wa darasani.
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mitoto ya siku hizo Ina akili sana! mi naikubali!
     
Loading...