Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitazamo yenu plz ktk hili...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ladywho, Oct 24, 2011.

  1. l

    ladywho Senior Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya upweke wa miezi kadhaa nimekutana na mwanaume mmoja hivi (ni divorcee) na tumeanza kudate, tatizo marafiki zangu wananicheka wanadai ni mzee sana cuz ananizidi miaka 15. Is it that bad au wananionea wivu tu? Mitazamo yenu plz.
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Katika maisha unapofanya maamuzi usitazame nani anasema nini. Kikubwa kama maamuzi yako hayana madhara kwako au kwa mtu yeyote yule,wewe songa mbele.
    Mimi sidhani kama miaka 15 ni mingi sana. Kwa sababu hana umri wa kusema ni sawa na Baba yako. Kikubwa ni kuwa kama unampenda na umeridhika wewe songa mbele. Unaweza ukakutana na huyo ambaye mnalingana na ikawa ni karaha badala ya raha.
    SONGA MBELE DADA!!
    ''Kelele za chura hazimzuii Tembo kunywa maji'' Na kumbuka ''honi haifungui geti''
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kama Wazee wa miaka 50 wanatembea na visichana vya form 3 bila aibu, itakuwa huo mpango mzuri wa kuoana?\
    Kama unaamini mnapendana na kuridhishana, then go ahead without looking back!..
    Hata ungeolewa na age-mate wako, wa kusema watasema tu!
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Genuinely mie hua sioni tatizo pale mwanaume anapokua amemzidi sana umri mwanamke hasa kama mwanamke ni mature... Tatizo hua vice-versa. Tena ukizingatia huyo mwanaume itakua akili imetulia ukifananisha na younger versions....
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    lady tatizo la wanaume ambao umri umevuka boarder wanakaba sana utaweza? Maana utasindikizwa hadi chooni
    ila maisha popote shosti
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usikilize moyo wako achana na maneno ya watu, most ya watu wa aina hiyo wana upeo mkubwa wa maisha na wakiamua kutulia na mtu wanatulia,fanya lile ambalo moyo wako umeridhia na sio kwa ajili ya watu kamwe hutaweza kumrithisha kila mtu ktk kila maamuzi yako.
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kula ile kitu roho yako imependa! All the best kati kujidai na my love wako!
     
  8. h

    high IQ Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unaonaje? Fuata mtazamo wako
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I don't believe anyone should change who they are even if its for the man of your dreams, they have to love and accept for who you are that's the same goes for older men out there with significantly younger girlfriends, don't change who you are because if they don't accept you for you then they wont be with you for long because you aren't what they are looking for, age is just a number and we are not here to please people so as long as you are happy and this works for you go for it.

    Also it depends on the maturity level as well.
     
  10. h

    high IQ Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ulitaka kuandika kumridhisha

     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usijali wanasema nini rafiki zako,usisikilize roho mbaya na choyo chao kama ikiwa mmeridhiana mnapenda na mnaheshimiana hakuna mbaya kabisa,
    Mtu mzima atakujali zaidi na kukupenda kuliko kijana mwenzio,kama sio fataki muone size yako mpe aone tofauti ya mtu mzima mwenzie na wewe...
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Msisahau kupima, manake anaweza akakuambia divorce kumbe mkewe alishakufaga kitambo kwa gonjwa letu lile naniliii...
     
  13. l

    ladywho Senior Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    niko tayari kwa yote ila nilianza kujickia vibaya jinsi friendz wanavyoponda.
     
  14. l

    ladywho Senior Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yeah! Tutapima
     
  15. l

    ladywho Senior Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kwa hlo
     
  16. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Galfriend! Asikucheke au kukushawishi m2 uachane na wako umpendae kisa umri. Wa kwangu is 20 older than me na sisikii wala kuona kwa sasa. Mapenzi na visengereti ni magumu compared to older ones. Furahia mapenzi yako mamy...gudluck
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    mhm.....unajua many times umri mkizidiana sana tatizo linakuja kujitokeza kwenye interest zenu....maana unakuta kuwa yule mwenye umri mkubwa mara nyingi anakuwa purukushani nyingi za ujana na maisha ameshazipitia hivyo ametulia na wewe wajikuta ndio kwanza unataka kujiachia na ku-experience life sasa mwishio inakuwa kero kwa mmoja kati ya hao wapenda nao.

    cha pili huyu jamaa unasema kawa divorced...ningekushauri ujiulize na ufanye utafiti source ya divorce ilikuwa nini...usichukulie sababu anazokupa yeye ndio ukweli unaweza kuja juta. be careful and stay alert...usijibwage mzima mzima take ur time
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes mkuu,asante kwa kunirekebisha ni typing error!
     
  19. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao ndo wazuri bibie wanajua kulea,kubembeleza
    timiza adhma yako,
    vijana purukushani tu.
     
  20. k

    kingmajay Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HASWAA, hiyo red ndiyo jambo la msingi ambalo hao mashost wako walitakiwa wakushauri na si kukucheka.
    Weka mambo ya vipimo sawa, kanyaga twende mdada.
     
Loading...