Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitambo bomba itafanikisha

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by samida, May 6, 2011.

  1. s

    samida Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji kufungu kituo cha redio kwa ajili ya kurusha matangazo kwa masafa ya FM. Naomba sana wana JF mnielekeze kama ninaweza kupata mitambo hapa nchini au hadi niagize nje ya nchi?
     
Loading...