Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misungwi wampuuza Waziri Magufuli!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Dec 29, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sasa nani mwenye mamlaka hayo? ama kunafisadi akisema huyo ndio mtamwelewa? maana hii nchi bana kila mtu anamamlaka yake,akijisikia tu anaweza hata kumwambia Mh Raisi kuwa huna mamlaka ya kutawala ndiko tunako elekea sasa hivi

    CHANZO: Misungwi ‘wampuuza' Waziri Magufuli! | Fikra Pevu | Kisima cha busara!
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa kuna shida. Najua Waziri Maghufuli ndiye waziri mwenye dhamana ya vivuko vyote nchini. Lakini pia najua Halmashauri huwa zina by-laws kwa ajili ya kujikusanyia mapato na huenda inakusanya hayo mapato kwa mujibu wa sheria ndogondogo za halmashauri. Kama mwenye dhamana anasema kivuko ni moving bridge hivyo hakuna haja ya kutoza wananchi lakini inakuja Halmashauri inasema tunatoza kwa mujibu wa sheria zetu ndogondogo: Nani ni nani sasa?
     
  3. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao misungwi wahuni,last week nilipita pale kigongo feri akaja mtoza ushuru nikamwambia sitoi nikamuuliza yeye hajackia amri ya magufuli?ckumuona tena ila kwa kutumia side mirror nilimwona akiendelea kuwatoza wengine....WAJINGA NDIO WALIWAO!!!
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahhhhaaa,tz hii
     
  5. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo halmashauri si itafute chanzo kingine cha mapato. Hiko kivuko sio chao wala hawachangii gharama yeyote ya kukiendesha sasa huo ushuru wanaoukusanya ni wa nini? kama sio w@z mtp
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu kivuko kina helaaaaaa! Lakini mbona Kigamboni tunatozwa au hapo Kigamboni kivuko chake siyo moving bridge?
     
Loading...