Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miss Tanzania 2010 wanusurika kifo Baharini jana!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tusker Bariiiidi, Sep 6, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Habari zilizosambazwa kwenye "Kitabu uso" Facebook Kuwa wakiwa wanaenda au kutoka katika kisiwa cha Bongoyo boti yao ilipinduka na wao kumwagwa baharini ambapo waliokolewa lakini watano kati yao walipoteza fahamu ajali hiyo inadaiwa ilitokea karibu na Hotel ya Giraffe ambapo wamepiga kambi huko.... Mwenye habari zaidi atujuze... naona habari hii imekaliwa... Si wajua tena mambo ya Laki 1 Mlimani city...
     
  2. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ooooh my God visura wetu. Nawapa pole zao nyingi na waendelee na harakati zao. Tunashukuru kwa taarifa mkuu.
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Rev.Masanilo,Mfunyukuzi... Vp Network nat reachable!!!???
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo hapo waonge kwa Lundenga hapo hapo wazame baharini, Tabu juu ya shida.
     
  5. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kali au ndio mambo ya kafara nini??
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukiona kimya ujue habari yenyewe imekaa kifilime filimehh
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    poleni wanyange wetu.............
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    watoto wa babu lundenga poleni sana
     
Loading...