Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishikaki ya Panya iko bomba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 18, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I knew cooked field rats were eaten in Asian countries like Thailand and Vietnam (they look very tasty too), but it seems they’re regarded as a delicacy in African countries like Malawi.


    Living in one of the world’s poorest countries, the people of Malawi have to survive any way they can, so when they’re confronted with the choice of eating mice or starving to death, you can guess what they opt for.
    Young children chase the “tasty” critters through the corn fields, right after the harvest, when the mice are nice and fat. To easily catch Kapuku, the most popular edible species of mice, locals set up traps throughout the fields. They fill large clay vats with water and smear them with fried corn husks. As the rats fight over the husks, some of them fall in and drown.
    The mice are cooked, salted or dried, then strung on sticks and sold as delicacies. Yum!
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yanikumbusha enzi za Salanda wakati tunasafiri na reli ya kati ile mishkaji ya ndege na kunguru..
     
  3. gwambala

    gwambala Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh umesema salanda na mimate yote imenitoka dah pale ndo kwenyewe pale.
     
  4. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa una maana ya stesheni ya saranda, au salanda
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna mapaja ya kuku makubwa kama ya Mbuzi ..saranda oyeeeeee
     
  6. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo huyu mtu aliyeandika hii:
    <hr> <!-- message --> <!-- google_ad_section_start -->I knew cooked field rats were eaten in Asian countries like Thailand and Vietnam (they look very tasty too), but it seems they're regarded as a delicacy in African countries like Malawi.

    Anaona ni sawa kama nchi za Asia wakila panya lakini waAfrika wakila ni kwa sababu wanashida. Jamani!! Na wao wanavyokula chura Ufaransa?
     
  7. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Panya nimekula sana, ni nyama bomba sana ikichomwa. Saranda ndio sehemu ambayo nilipenda kula nikisafiri kwa treni ya kati enzi hizo.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh bado sijala panya, kabisa wala samaki nchanga tehe
     
  9. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #9
    Mar 20, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii kiboko kweli jamani...hatufi njaa ng'ooo!!!!
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Are these people for real!!?
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    i feel like puking!
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Si jambo la Kustajabisha kwa Nchi kama Malawi au Zambia wanakula Panya weupe hao Wazambia mie nilikuwepo Zambia Mwaka 1981 wakati nilipokuwa na miaka 17 niliona kitucha ajabu huko Zambia watu kula Panya weupe na Majongoo yanayoanguka kwenye Mti wa Muembe wakati wa mvua zikinyesha wenyewe wakasema hao Panya Weupe ni watamu kutokana na Dini yangu na ninapotoka DAR kwangu mimi ilikuwa ni kitu cha ajabu mimi sikuweza hata kidogo kula hao Panya weupe kweli inasikitisha Wanyama wapo wa kumwaga lakini watu wanakula vitu vya ovyo ovyo kama Wanigeria wanakula Paka,Wamakonde hapo kwetu wanakula Mbwa Wahehe wanakula Mbwa Wakongo wanakula Machipanze,Wajapan wanakula Nyoka ,vyura,Wafilipino wanakula kila kitu Ehh kazi kweli katika hii Dunia Mungu atasaidie Jamani Tuache kula vitu vya ajabu ajabu
     
Loading...