Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mishahara mipya ya walimu na watumishi wengine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bulah, Jul 19, 2012.

  1. B

    Bulah JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani kwa anayejua mishahara mipya baada ya kuongezwa au ni asilimia ngapi iliyoongezwa mwezi huu wa saba atujuze au mwenye waraka

    nawasilisha...
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Tulia; ndio macalculation yanafanywa usije wafanya waghairi bureee!
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Nadhani mkuu hata huo waraka unaweza usikusaidie kimeongezwa kidogo ili watumishi wote walipe kodi. Yaani lengo kila mtumishi alipwe kuanzia 170000 halafu akatwe kodi.
     
  4. B

    Bulah JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmh....!!! siasa ndo zenye hela... dawa kujiunga tu
     
  5. S

    Sibhonike Senior Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio serikali ya HB...
     
  6. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    we ongeza 20% ya mshahara wa awali utapata jibu. ongezeko hili ni kwa wale wakuanzia kima cha chini. ongezeko litazidi kupungua kadri mshahara unavyozidi kuwa mkubwa lakini ongezeko halitapungua 15% na halitozidi 20% hivyo mahesabu yanacheza hapo.
     
  7. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kidundumila, Asante kwa ufafanuzi mzuri.
     
  8. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nasubiri,nione miujiza.
     
  9. SOLOMO

    SOLOMO JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani Watanzania wahangaike huku na kule kutafuta Waraka wa mishahara ambayo ni haki yao kufahamu na kuweza kupanga bajeti za maisha haya magumu kama chuma! Mimi naona Serikali yetu ni kama Punda aliyekufa :deadhorse:sasa watanzania tunajaribu kumpiga viboko ili atembee! Yeyote aliyefanikiwa kupata waraka huu atusaudue wana JF tafadhali!
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Subiri mwezi wa serikali
     
  11. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Well said! Thanx
     
  12. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa mwendo huu,lazma wengne wafie njiani,na tutakaofika tutafka tuko hoi hae
     
  13. M

    Massawe G. I Senior Member

    #13
    Jul 4, 2013
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fakama
     
Loading...