Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MiSeMo yEtU jIjIni MbEyA..! OnGeZa yA mKoAnI kWaKo bASi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by bampami, Apr 22, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    kuna baadhi ya misamiati
    au majina ya kiswahili
    ambayo wanayajua
    walioishi mbeya kwa mda
    mrefu tu!! wa
    mikoa mingine hawayajui mfano,
    FONKA=FOREST
    BOGI=MVUA,
    SIBWE=Mwanaume
    aliyekomaa mwili kishenzi
    KAKSI=mtu kauzu/katili,
    MOMA=JIWE LA UDONGO, BONKO au
    BONYO=parachichi
    hebu + misemo ya mkoani/lugha yenu tuifaham basi.
     
  2. Africa's Dream

    Africa's Dream Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We jamaa ni noma coz umenikumbusha mbali sana. tuongeze na hii kibunguja,gozo(halizeti),ngoko(mkokoteni/kwama),mpafu(mlafi). kama ujaishi mbeya lazima upotezwe...
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kamakamaido-kama kawaida
     
  4. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani mi nimeshindwa kusoma taito ya hiyo siredi! Ngoja nikaazime miwani labdaitasaidia.
     
  5. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kijana hiyo title yako ni swaga za ki-facebook au we ni zao la shule za kata?
     
  6. m

    mwasumbi Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Hii nimeipenda sana inanikumbusha mbali enzi hizo tunachunga ng'ombe msitu wa forest na mbugani! tukawa TUNAFURULA(kurudia kutafuta mahindi shambani mlimovunwa), mwenzako ANAKUSORA(anakuchagua ukarudishe ng'ombe wasiende mbali) wakati wewe unajenga KABUNGUJA kwa kutumia MAMOMA!
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ndalu---mlenda
     
  8. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,667
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    Raha ya kabunguja (KADUYU) ujengee NDOPE hapo utakuwa na uhakika wa NDURUSI (bisi)
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mbeya noma, neno kama D*NYA,sjawah liskia kwngne kokote zaid ya Mby
     
  10. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,667
    Likes Received: 2,217
    Trophy Points: 280
    yaani we baba wa myu kabisa unaandika neno kama hilo! lazima utakuwa UNABWENGA ngoja nikaite MAMWELA
     
  11. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Karibu mgeni, karibu sana.
     
  12. n

    nketi JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nkangafu
     
Loading...