Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misaada ya Elimu toka Ulaya inashusha viwango vya welimu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 18, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source BBC
    Imebainika kuwa misaada ya elimu ktk nchi za kiafrika hasa Tanzania imechangia kwa kiasi kikubwa kushuka kwa kiwango cha elimu nchini.

    Hii inatokana kuwa na walimu na wakufunzi wasio na sifa kufundisha kutokana na misaada hiyo.
     
Loading...