Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Minaki na miaka 50 ya uhuru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by super j4, Nov 3, 2011.

  1. s

    super j4 Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Vijana wa minaki tunapenda kuwa karibisha watu wote waliosoma na kuitumikia minaki tr 4/12/2011.
     
  2. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unatukaribisha wapi?
     
  3. s

    super j4 Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Minaki tungependa kuwa na wapenda maendeleo
     
  4. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,416
    Likes Received: 2,270
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona unasema mambo kujuu juu tu, are you serious - usemi tunakaribishwa wapi na kuna ratiba gani; vipi BWANA!

    Watu wengine Minaki imetufikisha mbali sana katika maisha YETU, kwa hiyo usilete mambo ya kumzaa mzaa, samahani kama nimetumia lugha kali kidogo.
     
  5. L

    Leliro Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlivyoiacha ndo ilivyo? bado wanakula chai na mkate wenye blue band?
     
  6. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hey mi bado sijajafika hapo but i like minaki hence if God wish i 'll join u.
     
  7. s

    super j4 Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Samahani wana jf.nipeni nafasi ya kufanya masahihisho na kueleza vizuri.thr 3/12/2011 kutakuwa na kongamano la minaki na miaka 50 ya uhuru shuleni minaki kisarawe pwani.tunafanya mikakati ya kutafuta watoa mada mbalimbali na waandishi wa habari.tuna amini tanzania itajengwa na watanzania.wazee wetu kama prf balegu,malecela,tido na wote waliosoma minaki.nipe jina na sanduku la posta tukutumie official au e-mail. Wasiliana 0718180449 kwa maelezo zaidi ahsante
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    leo tarehe ngapi?mbona hujatulia wewe umesoma minaki kweli?
     
  9. s

    super j4 Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Samahani kaka ni tarehe 3/12/2011 ni imani yangu kuwa tutakuwa pamoja
     
  10. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wazo zuri sana na mimi ni minaki alumnus . i wish kuwepo ntaconfirm mkuu as soon as possible.
    WE NEED CHANGES BY ANY MEANS
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wazo zuri hebu jaribu kucheki nasikia mboma alisoma hapo.halafu pitia pitia facebook kuna group la minaki alumni
     
Loading...