Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mimi simo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by gwijimimi, Sep 24, 2011.

  1. gwijimimi

    gwijimimi JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 5,557
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Palitokea mkutano wa madaktari bingwa kutoka nchi 3, China, Ujerumani na Tanzania. Wakawa wanajadili mafanikio yaliyofanywa ktk nchi zao. Mchina akaanza "kwetu alizaliwa mtoto hana mkono wa kushoto tukamwekea wa bandia na sasa ni mpiganaji wa karate".
    Mjerumani: "hiyo kidogo kwetu alizaliwa msichana hana miguu yote tukamwekea ya bandia na sasa ni mkimbiaji olympic na ana medali 3 za dhahabu".
    Mtanzania akacheka akasema "kwenu bado hamjafikia rekodi yetu, sisi hapo bagamoyo alizaliwa mtoto hana kichwa, tukamwekea nazi na sasa ni RAIS."
     
  2. M

    Marandura Senior Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imesha xpire
     
  3. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    itaexpire mpaka icho kichwa cha nazi kipasuke au kipasuliwe
     
  4. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh ahsante mkuu
     
Loading...