Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mimi ni mwana jf je narusiwa kuandamana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Sep 11, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kama maandamano basi leo npo front leo kwenye maandamano kwa sababu ni mwanajf npo sawa wezangu jf
     
Loading...