Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ni mtu mzito zaidi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by IrDA, Nov 13, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Siku moja wapenzi wa timu za Yanga na Simba walikuwa wakibishana ambapo kila mtu alisema lake kwa mtazamo wake.


    Mzee mmoja yeye alionekana kuwa na hasira zaidi akaanza kuongea kwa sauti kubwa akitoa kashfa kuhusu viongozi wa nchi huku akisisitiza kuwa uongozi uliopo madarakani ni uozo mtupu hakuna hata zuri moja walilolifanya tangu washike hatamu.


    Wakati akiropoka hayo jamaa mmoja alimuuliza yule mzee ni kwa nini anatoa kashfa kwa viongozi?


    Mzee alimtazama yule jamaa kuanzia chini hadi juu, akamuuliza, “Wewe ni kama nani unayeniuliza hivyo?”


    Washambenga wakiwa wameshajaa, yule jamaa alitaka sifa akatoa kitambulisho chake aliwaonesha watu wote waliokuwepo.


    Kitambulisho hicho kilionesha kuwa jamaa ni afisa wa ngazi ya juu wa jeshi la polisi, kisha akaongea kwa sauti ya juu mimi ni mtu mzito, naweza nikamtia ndani huyu mzee na asionekane tena.


    Katika hali ya kushangaza mzee naye akasema “Mimi ni mzito zaidi yako na ndiye niliyewaweka viongozi madarakani kitambulisho hiki hapa..,


    Kabla hajakitoa watu wote walitulia na kumuangalia kwa makini..., alipokitoa na kukionesha juu..., watu wote walivunjika mbavu kwa kicheko..., kilikuwa ni kitambulisho cha mpiga kura.
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa nchi zenye kufuata demokrasia halisi mtu wa pili ni mzito zaidi
    lakini kwa nchi hii, yeye ni mdharauliwa (kinyume cha mheshimiwa)
     
Loading...