Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Millya anatafutwa na polisi athibitishe mtoto wa kigogo anawatuma polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by iron finger, Oct 13, 2011.

  1. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti UVCCM amekamatwa na polisi baada ya kile kinachodaiwa kumsema riz wakati wa kuzindua mashina ya chama wiki iliyopita huko Arusha,Millya alimtaka riz aache kuingilia uvccm. Tukio hilo limetokea mchana huu huko mjini Arusha.
     
  2. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    sarakasi bado inaendelea
     
  3. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vita vya panzi.......
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona bado mibinuko itaendela tu?
     
  5. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siasa za kutafutana!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    safi laana ya mzee ndesamburo inafanya kazi!jana tumesikia ya nape!
     
  7. G

    Giroy Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwaamini hawa magamba wanaweza wakawa wanatuzuga.
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....hiyo inajulikana polisi wanafanya kazi kwa maslahi ya mtu binafsi: mtoto wa Boss hapaswa kusemwa.
     
  9. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kumtaja mtu ni kosa? Labda kama kuna mengine zaidi, tusubiri tuone mwisho wa movie hiyo!
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wacha wamalizane.
     
  11. m

    mkomavu Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    minyukano bado inaendelea
     
  12. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii movie tamu! Jaribu kutrace vizuri, nani katoa order! Uraisiiii 2015.
     
  13. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Ha, kumbe panzi wanaanza kutafunana!!! Hiyo ni kawaida katika maisha yao na wanaendelea kuishi tu kama panzi.
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kosa ambalo limeandikwa kwenye kitabu cha kukamatwa ni nini ? Sidhani kama wanaweza wakasema upo chini ya ulinzi kwa kumtaja mtu.., kwahiyo ni sababu gani waliyotoa?
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Wanawazingua wakuu hao wana lao jambo wanacheza nalo .Wanataka kuonyesha kitu ili wahalalishe kuwakaata watu wa Chadema .Kaeni macho .
     
  16. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpashaji wangu kaniambia sababu kubwa ambayo polisi wamemkamata Millya ni yale maneno aliyotoa wakati wa uzinduzi wa mashina kwamba riz hapaswi kuingilia siasa za vijana na pia watanzania hawakumchagua riz awe rais wamemchagua baba yake.

    Lakini la ndani zaidu kuna harusi ya kada mmoja wa ccm ambayo ilifanyika huko moshi baada ya harusi kulikuwa na kikao kisicho tambulika kisheria ambacho kiliongozwa na mkit uvccm ndugu benno yaliyoelezwa humu yalimkashifu sana riz na baba yake nafkiri nayo ni sababu!
     
  17. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Umesahau laana ya Mwalim Nyerere...Simba akionja damu ya mtu basi kwamwe hatoacha tabia hiyo! walivurugana vibaya sana 2005 na hii sasa ni trela ya movie part 11 ya kuelekea 2015, Movie lenyewe badooooo halijaanza ila ngojeni kidogoi
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwani Ridhiwani ni nani nchi hii? Hii nchi ni ya ajabu sana, unajua ukifikria sana unatamani hata kulia,tunaipeleka wapi hii nchi? Huyu Ridhiwania akitoa taarifa tu polisi wanachukua hatua,akitoa mtu mmoja maskini kule Maneremango hakuna hata wakusumbuka na taarifa hizo...Nadhani watanzania tuna kitu tunapaswa kufanya kurudisha heshima ya nchi hii,tunadharaulika sana jamani......
     
  19. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haswa mkuu umenena...nchi imepoteza dira kwa kweli..ni aibu nchi kuendeshwa kwa maslahi ya wachache wengi wakikandamizwa..Viongozi wanafanya kazi kana kwamba hawatoki miongoni mwetu na hao wana usalama ni kama wote hawana reasoning power..wakiambiwa lolote na hao viongozi wao ni kutekeleza tu tena wakati mwingine kinyama..mwisho wa haya ni mbaya sana..

     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    CCM wanageukana.
     
Loading...