Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Millya 'amchana' Ridhiwani Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godlisten Masawe, Oct 11, 2011.

  1. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIDHIWANI Kikwete mtoto wa Rais Jakaya Kikwete ametajwa kuingilia na kuamua kuendesha siasa za Mkoa wa Arusha kwa kutumia ‘rimote Control' akiwa jijini Dar es Salaam.

    Katika mkutano wa leo uliofanyika katikati ya Jiji la Arusha na kuhudhuriwa na vijana wengi, Ridhiwani ametajwa kuwashika baadhi ya viongozi wa UVCCM wilaya ya Arusha na kuwaweka kwenye himaya yake.

    Akizungumza baada ya kuhitimisha kazi ya ufunguzi wa mashina ya CCM zaidi ya 100 katika maeneo mablimbali ya jimbo la Arusha, Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Arusha James Millya alimrushia kombora hilo Ridhiwani mbele ya halaiki ya watu mjini hapa.

    Huku akionyesha kuzungumza kwa hasira Millya aliyeshiriki zoezi hilo akiwa na baadhi ya viongozi wa Umoja huo wa kitaifa, akiwamo Beno Malisa Makamu Mwenyekiti alisema, wanachama wa CCM mkoa wa Arusha na maeneo mengine nchini walimchagua baba yake Ridhiwani kuwa kiongozi wao na si mtoto wake.

    "Huyu mtoto anataka kuongoza siasa za Arusha akiwa Dar es Salaam, hivi mbona sisi hatuingilii siasa za Bagamoyo, sasa tumtaka abakie na Bagamoyo yake na atuachie Arusha yetu. Anajifanya anajua sana, tunachojua sisi tumemchagua baba yake kuwa kiongozi wa taifa haiwezekani na mtoto wake aongoze Arusha," alisema Milya huku akishangiliwa na ummati mkubwa wa watu.

    Naye Malisa akizungumza katika mkutano huo wa hadhara alisema, yeye binafsi ameshuhudia jinsi viongozi wa uuma waliochaguliwa kuwatumikia wananchi wakijitahidi kuzuia kazi ya kufungua mashina ya CCM.

    "Tumewajua wote waliopambana ili kutuzuia tusiimarishe Chama chetu, jamani hivi haya mambo ya urais wa 2015 yanatoka wapi wakati sisi tupo kwenye kuimarisha Chama. Mimi ni shahidi leo wametutumia mpaka sms kututishia tusifanye hii kazi, jamani viongozi wanaacha kufanya kazi ya kuhakikisha vijana wanaonbdokana na ukali wa maisha wanahangaika kuzuia kazi ya kufungua mashina.

    Malisa alikwenda mbali zaidi na kusema kuwa muda wa kufanya mambo kwa kutumia busara sasa umepitiwa na wakati.

    Baadhi ya viongozi wa UVCCM waliokuwa katika shughuli hiyo ya kuzindua mashina ni pamoja na Mbunge wa Vijana Catherine Magige, Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Kilimanjaro Godling Moshi, Mwenyekiti wa UVCCM Mkoa wa Morogoro, wajumbve wa Kamati ya Utekelezaji mkoa wa Arusha, na viongozi wengine.

    Utata wa kufunguliwa kwa mashina hayo uliibuka jana baada ya kambi ya Mwenyekiti wa UVCCM wilaya ya Arusha God Mwalusamba kutangaza kuwa haikuwa na taarifa ya ziara hiyo ya uzinduzi wa mashina.

    Tangu kufanyika kwa uchaguzi mkuu mwaka 2010 Mwalumba alikuwa kambi ya Dk. Batilda Burian lakini mara baada ya kumalizika kwa uchaguzi huo alihamia kambi ya Mary Chatanda Katibu wa CCM Mkao wa Arusha.
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ...What goes up Must come down!!..it is just the matter of time...
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tutarajie mengi, maana siri ya huu mkimbizano nyie ndo mnaujua! CDM tutadumu na tutawakumbusha siku moja vijana wenzetu mlipotoka kuingia CCM.
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Baada ya vita vya panzi kazi inayobaki huwa ni kubaka tu na kutia kapuni.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inaonekana Ridhiwan ana influence kubwa sana mpaka kufikia Milya kulalamika namna hiyo! Naona wamewekeza nguvu nyingi katika jiji la Arusha labda mavuno yanaweza kuwa mazuri 2015.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu njaa mbaya sana ukiindekeza tu ina kula kwako..
     
  7. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Waongeze juhudi na maarifa katika mapambano yao, Arusha imeshawatoka haitarudi mikononi mwa walaghai. Hii move itatoka na mtu tusubiri tuone!!!!!!!!!!
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    vita ya Lowassa dhidi ya JK na wenzie ndio imeanza rasmi, ndani ya miaka minne, tutarajie chama kipya kitachotokana na UVCCM
     
  9. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Labda kwa wanaoujua wadhifa wa Ridhiwan ndani ya UVCCM watusaidie kutujuza.
     
  10. c

    celin Member

    #10
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena nataka kianze mapema coz nichague pumba na mchele hapo
     
  11. c

    celin Member

    #11
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mtoto wa jk sasa unatakakujua nn sasa hapo tena
     
  12. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Tread ilikuwa huku ikisema UVCCCM ni Janga la taifa, nikiisoma picha ya kuelekea 2015 sipati picha.
     
  13. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Millya ndugu yake Batilda.
     
  14. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tulijua, tunayaona na tutaendelea kuyaona
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vita vya panzi furaha kwa kunguru, naona ukombozi wa nchi yetu unaonekana kwani wanavyoshindwa kuelewana ndivyo vyama vya upinzani wanapata mwanya wakuchukua majimbo mengi na hata urais na yule nepi aliyesema TZ ni mali ya ccm ataumbuka
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    CCM inaelekea wapi huko?
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Soon jamaa wataanza kutaja mali za Riziwani hakika kwa mwendo huu .Siri zitawashinda kuficha tena .Nyie tulieni muone .
     
  18. j

    jigoku JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Bado wakizichapa au wakitekana nyara ndo tutajua kweli wameamua sio kulaghai kwa mitusi na vijembe,wafanye kama walivyotutendea kwa kada wa chadema kule Igunga.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Hiriziwani aachane na siasa uchwara, maji yamesha zidi unga.
     
  20. c

    celin Member

    #20
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa kumbe unampata vemakabisa
     
Loading...