Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikutano ya JK, Wananchi wanafuata mkutano au kuangalia wasanii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dullo, Oct 11, 2010.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli watu wote wanaokwenda katika mikutano ya JK wanakwenda kwa ajili ya kumsikiliza mgombea wao au wanakwenda kuwaona wasanii wanaoambatana na mgombea huyo, Jamani mnaokuwa maeneo hayo hebu tusaidieni!!
     
  2. P

    PR Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subiri jibu 31 Octoba.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kinachowavuta kwenye mikutano ya JK ni burudani tu kwani JK hana jipya la kuwaelezea watanzania
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    and the funny thing JK anahutubia for only less than 10 minutes siku hizi. Hana kitu cha kuwaambia wananchi.
     
  5. S

    SUWI JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jibu hili hapa.

    1. Wengi ni watoto waliotoroka majumbani mwao kumwona raisi, ama wamelazimishwa ili kujaza mkutano kama tulivyosikia kwa baadhi ya wanafunzi wa shule za msingi

    2. Kuna ambao wanapewa posho kwa ajili ya kwenda kwenye hiyo mikutano (posho haizidi 5,000/=)

    3. Kama tunavyojua watz wengi maisha ya umaskini wa kutisha so wanakuwa wanaona kama starehe kuparamia hayo malori yanayotolewa ili kuwahamasisha kwenda kwenye hiyo mikutano.

    4. Halafu kundi kubwa zaidi ni linalofuata wasanii.. Na ndio maana CCM kwa kujijua wazi wamechokwa wakaona watumie wasanii ili wavutie watu..
     
Loading...